Mamboo!!!

Hard Rock

Member
Oct 1, 2011
30
95
Wadau naomba mnipokee mwenzenu humu jamvini kwani naipenda sana jamii forum. Naomba mniwie radhi na mnirekebishe pale nitakapokuwa nakosea kuchangia mada hasa kutokana na ugeni wangu.

Naomba kuwasilisha.
 

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Jun 21, 2011
6,788
1,225
karibu sana bangugu ila nakuomba uelewe kw kizazi cha ss ni kizazi cha mabaliko na mabadiliko yataletwa na wapinzani hvy km ww ni magamba(ccm) jiandae
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,600
0
Karibu sana. Kumbuka kusoma JF rules and regulations na How to use JF effectively. Then, ... enjoy!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom