nipokeeni

ando

Member
Oct 10, 2011
17
0
habari wanajf nimekuwa mfuatiliaji wa jukwaa hili kwa muda mrefu sasa wakati umefika na mimi nimeona nipate kuchangia badala ya kusoma mawazo wa wenzangu
naomba nitakapokosea munirekebishe polepole si kunizodoa
hodi waungwana
 

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,181
2,000
habari wanajf nimekuwa mfuatiliaji wa jukwaa hili kwa muda mrefu sasa wakati umefika na mimi nimeona nipate kuchangia badala ya kusoma mawazo wa wenzangu
naomba nitakapokosea munirekebishe polepole si kunizodoa
hodi waungwana
Karibu ila uzoefu unonyesha watu wengi wanajiunga na kujua mambo mengi sana huwa ni ID ya pili au zaidi. Kwa mujibu ya introdution yako karibu sana tunaamini utakuwa na mchango mzuri hapa JF.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom