kutoka Mwisho wa Reli jamani mpo wakubwa.....???

BABA TUTI

New Member
Oct 12, 2011
1
0
Hodi humu mjengoni....!!kutoka jirani sana na alipokuwa anaishi na kufanya kazi Marehemu mpendwa wenu Che2n2....!!!!!
 

Lukansola

JF-Expert Member
Sep 5, 2010
5,440
2,000
Hodi humu mjengoni....!!kutoka jirani sana na alipokuwa anaishi na kufanya kazi Marehemu mpendwa wenu Che2n2....!!!!!


Kwa nini unaji-promote kwa kutumia umaarufu wa marehemu???????????? tuambie wewe ni nani, kwa nini umeamua kubisha hodi humu...nk. japo briefly. Anyway karibu bana, mengine utajifunzia humu humu... experiance is the best teacher.... wahenga walisema.
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,894
2,000
Hodi humu mjengoni....!!kutoka jirani sana na alipokuwa anaishi na kufanya kazi Marehemu mpendwa wenu Che2n2....!!!!!

Karibu sana na usisahau kuchangia jf mkono mtupu haulambwi maana kutoa ni moyo si utajiri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom