Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
nimekuja naombeni ushirikiano wenu nimepakubali
0 Reactions
8 Replies
982 Views
Hodi hodi wanajamii naingia tena kwa kishindo! aagh mbona hamnikaribishi? mnaminya tu . lkn ndo nimeingia
0 Reactions
4 Replies
844 Views
Changed from tabutupu to afrotupu
0 Reactions
7 Replies
759 Views
heri kwenu wandugu, mods, mamemba na msio mamemba. nimelazimika kujiunga jf, kwa vile so far sijasikia tamko kuwa jf ina wenyewe. natania tu jamani, naombeni ukaribisho wenu!
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Mambo vipi? Mimi najiita Vome, kijana mwanamume wa kitanzania, napenda kujiunga kwenye jamii yenu ili kubadilishana mawazo na kuelimishana. Nashukuru sana
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Napenda kuwasalimu wana JF ni I a m new to JF, so naombeni kukaribia . Thanks lets keep in touch in this important forum
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Naanza kwa kujitambulisha mie mwanaadamu. natumai mtanipoke kwa fahamu. Mie mwanaadamu mwenzenu. Asanteni.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
me mgeni jamani naombeni ushirikiano wenu
0 Reactions
16 Replies
1K Views
Hellow jf members, am a black boy. Its fills great for me to join this house of great thinkers. Well i like politics, funny, sports, . . and so much. I enjoy interaction and a lot of things. I...
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Hello guys. I would like to greet you all.
0 Reactions
10 Replies
1K Views
nipokeeni jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
0 Reactions
5 Replies
886 Views
Hellow wana jf. Nimekua mhudhuriaji wa jukwaa hili kwa muda mrefu kabla ya kuamua kujiunga. Na hata baada ya kujiunga miezi michache ilopita, sikuwa nimejitambulisha. Nipokeeni niwe mmoja wenu...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
The most greatest thinker in the building! Plz nipokeeni"
0 Reactions
7 Replies
1K Views
hakika mungu anatupenda soote na ndo maana ka 2 connect pa 1 ili kubadilishana mawazo,kugawana yale yalioko vichwani vyetu 2nayo yafkilia.long live jamii forums.
0 Reactions
21 Replies
2K Views
nimetia timu kwnye jumba na mm naombeni ushirikiano km navyosomeka ni kisokolokwinyo nawakilishaaaa!
0 Reactions
6 Replies
1K Views
ngo ngo ngo wana JF would u open the door for me..! i just want to enter onto...........!
0 Reactions
4 Replies
927 Views
Wakuu kwa heshima zote nimejiunga na jamii ya wana-great thinkers. Naombeni ushirikiano wenu kwa kipindi chote tutakachokua pamoja. Asanteni!
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Nikaribisheni wapendwa...
0 Reactions
4 Replies
974 Views
Nimeipenda sana jamiiforums in mchango mkubwa sana. Wa mawazo ya aina mbalimbali ktk maisha, nawapongeza sana.
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Natumai wana JF ni wazima na mnaendelea na mchakato wa kuendeleza maisha,Nimetamani sana kuwa pamoja nanyi katika jukwaa hili na ndio sababu nabisha,na ni imani yangu kuwa ntakaribishwa kwa sababu...
0 Reactions
8 Replies
932 Views
Back
Top Bottom