Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Katika khali icyo ya kawaida ucku wa kuamkia leo nimejikuta nikimuota mama mwenye nyumba nikiibanjua amri ya 6.na wakati nimeamka nakwenda mawaliton nikamkuta uani nikajkuta nainamisha kichwa kwa...
0 Reactions
69 Replies
8K Views
Jamani samahanini wanajf hivi huwa najiuliza kama mwanaume kuwa ugonjwa wa kisukari ukikupata mwanaume mambo huwa hayaendi (jogoo inawezekana akawa hapandi mtungi) na kufanya sex kiujumla inakuwa...
0 Reactions
21 Replies
4K Views
Eti jamami mtu unaweza kuwa umechanganyikiwa Lakini huhisi au huoni kama umechanganyikiwa?? Kila anayekuzunguka ndugu,jamaa na marafiki wanakwambia your not normal.. lakini we unahisi uko...
0 Reactions
44 Replies
4K Views
When you go fishing and you catch something, that's good. If you're making love and you catch something, that's bad. Fish don't compare you to other fishermen neither and don't want to know...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Find few minutes to read this beautiful story...It´s never late, you can save your relationship! When I got home that night as my wife served dinner, I held her hand and said, I've got something...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Wajameniee ndoto wote najua mwazijua au kila mtua hapa alishaota. Me hua naota nimemega sometime Maria Roza, first lady, lizzy, miss judy, Dena Amsi n.k ila sijawahi kuota hata mara moja kua...
0 Reactions
26 Replies
3K Views
MUME MWANGU SI MWAMINIFU KABISA NA DAWA YA BABU AMESEMA UKIWA NA NGOMA UKINYWA IKATOKA UKIRUDIA NGONO OVER..HAYA NDOA VS BABU AMBILIKILE Wakati Mchungaji akizungumzia hilo, mwanamke mmoja ambaye...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Habari zenu wanaJf. Naomba mnisaidie,hivi kwanini asillimia kubwa ya wanaume kwenye mahusiano ya kimapenzi wanapenda kuwa na mwanamke zaidi ya mmoja?
0 Reactions
44 Replies
5K Views
Wapendwa, mapema leo nimepata ujumbe huu kutoka kwa rafiki yangu mtanzania tunayesoma naye chuo kimoja. Ujumbe wenyewe unasema hivi : "Dear AK, Praise the Lord. On this day I thank God for the...
0 Reactions
57 Replies
7K Views
SEX NI AFYA Wengi huja na sababu lukuki linapokuja suala la kuwa mwili mmoja (kwenye ndoa) “mara kichwa kinauma” au “nimechoka sana leo” au “sijisikiii vizuri”lengo ni kukwepa SEX. Hata hivyo...
0 Reactions
47 Replies
9K Views
...I, (name), take you, (name), to be my lawfully wedded (husband/wife), 1. my constant friend, 2. my faithful partner and my love from this day forward. 3. In the presence of God, our family...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
sikilizeni hii clip ya classic radio kenya. ChatZone Adpage
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Wana JF,kuna haja gani ya muoaji/muolewa kutumia pesa mingi kwenye harusi or sendoff...ni tamaduni or fashion?????lengo hasa ni nn,kujionyesha/kuiga/kufurahi/mkumbo tu....Nimemshuhudia jamaa...
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Binti na baba yake! "You find nothing wrong about what we are doing?" I asked, not wanting to look at him in the face. I was glad that the room was not very well lit. "No sweetheart and...
0 Reactions
14 Replies
7K Views
nashindwa nimwite nani, ila nibwana tumezaa watoto 2,tunaishi pamoja mwaka wa 4 sasa. sikujui kwao hakujui kwetu naongea tu na ndugu zake kwenye simu, lini tutafunga ndoa anadai akipata hela...
0 Reactions
36 Replies
3K Views
Umewahi kuwaza hivi kuhusu babu wa Loliondo? 1.Dawa yake inathibitika kuponya HIV/AIDS 2.Dawa yake inakuwa promoted kuzalishwa in large scale 3.Waathirika wote duniani wanatumia na kupona...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Najiuliza sipati jibu hebu jamani nisaidieni Kwanini Mwanaume anampenda Mwanamke anamchagua wafunge pingu za maisha bila ya kulazimishwa na mtu wanaishi kwa upendo na amani mwisho wa siku wife...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Habari wana jamvi ninaamini wote hamjambo na mnaendele kuyafurahia maisha kama vile mlivyo pangiwa na wajanja wachache. Nashukuru kwa mada iliyopita kuhusu magari maana tulipata michango mingi...
0 Reactions
33 Replies
4K Views
Find few minutes to read this beautiful story...It´s never late, you can save your relationship!
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Heshma mbele wana JF. nIpo nalia bila kujua nini cha kufanya baada ya girl friend wangu wa pili kuniacha hivi hivi. Demu wangu wa kwanza mimi ndo nilimwacha baada ya kumfumania live akimegwa...
0 Reactions
251 Replies
23K Views
Back
Top Bottom