Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mwenye nyumba nayoishi Ananijia Ndotoni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Dec 22, 2010.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Katika khali icyo ya kawaida ucku wa kuamkia leo nimejikuta nikimuota mama mwenye nyumba nikiibanjua amri ya 6.na wakati nimeamka nakwenda mawaliton nikamkuta uani nikajkuta nainamisha kichwa kwa aibu je ni ndo 2 au inaukwel ndani yake?NISAIDIENI JAMANI.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Shetani toka!....
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    kwani we lesbian? no offence...
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,567
    Likes Received: 19,137
    Trophy Points: 280
    Ibili kazini
     
  5. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hiyo ni ndoto tu na nashangaa ukaona aibu ya nini.penda kusali wakati wa kulala kwani wakati mwingine majini mahaba huja kwa sura za watu unaowafahamu
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Ndo ashakuendea kwa Kalumanzila huyo..na hapo mmeisha do kikweli kweli ila tu wewe ndo ulikuwa kimauza uza!
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Ulienjoy kumbanjua lakini? Kama ndiyo, omba kila siku uote hivyo...
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    acha kumuwaza mama mwenye nyumba wako mpaka unamuota
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,049
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    ina maana ndio mara ya kwanza kuota unabanjua? ni ndoto tu hiyo wala hamna issue hapo
     
  10. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,542
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndoto ina muendelezo wake, usiku wa leo utaota mumewe kakufumania kisha kalipiza kisasi kwa kukubanjua wewe
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,532
    Likes Received: 5,743
    Trophy Points: 280
    Mpwa kama unaishi mwananyamala ni sahihi, nakumbuka sana the same drimz nilikua naziota sana pale m'nyamala, yaani yule bibi lazma akujie ndotoni na siku hio asbh lazma ukutane nae tena anakua mchangamfu sana, yaani nikilala bila kusali msala wake usiseme hadi nikahama ile nyumba, mwanzoni niliambia sikuamini, yaani hapatani kabisa na shem/wifi yenu ila mm sasa!
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    inaonekana unamuwaza sana huyo mama, Mkali sana nini
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wacha kumtamani mama wa watu...
    inawezekana mtu uneyemtamani ni mwanga!....hapo chachaa....:whoo:
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    KODI ya 2010-2011 umeshalipa?
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha tokea lini umeanza kuwa mzee waupako
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    inawezekana ndio sababu ya kumjia ndotoni
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    duh!!!!!
     
  18. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kiaina sana ila c kwamba kazeeka hapana damu bdo inadai but mme wke ndo age imekwenda.
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,728
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    siku nyingine ukiota hivyo ukiamka tu jikague kunako t.i.g.o maana kuna majini mahaba yakikujia unaota kama vile unakula tunda kumbe wewe ndio unabanduliwa.
     
  20. M

    MagMat Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hizo ni tamaa tu za mwili, kwa kuwa unaona fr.house kazee unatamani we ndo uwe na m'house, ucjaribu hata siku moja utachonga mzinga hadi ushikwe na fr'house.
     
Loading...