In addition to its ability to cheer you up in times of need, porn has some useful lessons to impart to its viewers. On the other hand, some of these are hideous faux pas that every man should...
"Love in the heart was not meant there to stay. Love is not love till you give it away". For love to be ever lasting and eternal every one should be aware of the different stages of love and know...
Jamani tangu nikiwa mtoto naogopa sana kula pilipili.
Wiki iliyopita nimepata mdada na kuanzia jana hadi leo niko nae uchi tukidunguana bila mpira.
Dada huyu ananiambia niweke pilipili mdomoni...
Utafiti uliofanyika mwaka jana unaonyesha kuwa asilimia 54 ya wanawake wa Tanzania wanaamini kuwa mume anayo haki ya kumpiga mkewe. Asilimia 38 tuu ya wanaume wanaamini hivyo. Uhalali wa mume...
Kanga zina mambo mengi, zina mengi hizo kanga,
Kanga zinaficha vingi, vinavyofichwa na kanga,
Kanga zina siri nyingi, zina siri hizo kanga,
Kanga unapoachiwa, ana penzi mwenye kanga!
Kanga...
wapendwa wanablog, naomba msaada wenu,
Kuna shost yangu kakutwa na jambo hili wadau mnashaurije?
Huyu shost wangu alikuwa na jamaa yake, but with time, penzi lao likawa linayoyoma. Jamaa yake...
***QUESTION***
I have been talking to this girl for about a month
now and I find myself falling in love with her
everytime we see each other (every Tuesday Night).
She recently told me that...
siku moja moja tutoe avatar then tuweke original picture zetu ili kila mmoja apate kuiona vyema taswira ya mwenzake.. Coz avatar ya cheusi mangara na afrondezi na wengine wengi zanikosha!
siyo mara ya kwanza kuomba ushauri humu mimi ni mama mwenye miaka 24 nina mtoto wa mwaka na nusu, na ndoa yangu ina miaka mitano na nusu,ni miaka miwilli sasa mume wangu amekuwa kiwembe kutokana...
Jamani mnipe ushauli,mimi nina mpenzi wangu nimekaa naye almost 2year mara nilimheshimu kama mume wangu mtarajiwa tangu hapo tulipoanza lakini siku zote uchumba ulishamiri na hatimaye aliniambia...
Hii inatokana na kipindi cha 'Habari ndiyo hiyo' cha TBC1 jana.
Topic ilikuwa "wanaume wa cku hizi"
Sijui mwandaaji wa kipindi aliwaza nini kuleta topic hii (ni mwanaume) ila almost wanawake wote...
wakuu nawasilisha hili maana ndoa za siku hizi imekua kama fashion, ndoa inadumu miezi michache tu wanandoa wanachana. Hasa kati ya mwanamke na mwanaume. Utasikia ameachika kwa mumewe au ameachana...
usia huu nauwasilisha kwenu ninyi wana jf,ili wote kwa ujumla tuwe chachu ya mabadiliko,maana mambo 2nayofanya cjui YESU akirud 2taendaje naye kwa matendo ye2 maovu.jamani tuacheni uzinzi ukimwi...
Mie ninae rafiki yangu wa kiume, tu marafiki wa kawaida tu. Tatizo ni kuwa hivi karibuni nahisi hali ya kumkosa sana anapokuwa yu mbali au hatuna mawasiliano. Nahisi kuuhitaji uwepo wake karibu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.