Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Kwa wale wakazi wa mbagala manaopenda kuingia kwenye magest kuna gest moja kwa jina manchester ukifika hapo kama ukisikia mpe chumba cha BEKHAM usikubali kwani hicho chumba ni maarufu kwa kipiga...
0 Reactions
22 Replies
3K Views
Jamani muda si mrefu nilipata kujuana na dada mmoja, lakini kadri siku sinavyo enda nahisi mabo yanabadilika na kunifanay nisijue la kufanya nisije fanay makosa. Huyu dada kwanza ameanza kunipia...
0 Reactions
24 Replies
3K Views
MziziMkavu na Mpenzi wake. NI kweli kabisa kwamba, kwa wapenzi wanaopendana kwa dhati kila siku ni sikukuu kwao. Hata hivyo, sina budi kuwakumbushia baadhi ya mambo ambayo ni vyema mkafanyiana...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Jamani wapendwa kwa muda miezi sita nimekuwa busy hata kulala kwa mashaka nimechoka sana hivyo basi kwa sikukuu hi natoa ofa kwa jinsia yoyote above 18years and except married men tutoke out...
0 Reactions
17 Replies
1K Views
Natoka kazini nafika nyumbani usiku saa 3,mke wangu nae ndo anafika kutoka kazini,nae amechoka,namwambia tukaoge ananiambia nitangulie kwani amechoka.Naenda kuoga narudi HG anaweka chakula...
6 Reactions
48 Replies
4K Views
Mimi ni kijana ,nipo chuo kimoja hapa nchini natafuta mwanamke awe muislam,mwenye umri chini ya miaka 25,awe mfanyakazi wa serikali au awe mwanafunzi wa mwaka wa tatu ktk degree ya uwalimu, mrefu...
0 Reactions
15 Replies
3K Views
Naomba kujuzwa hivi kuna ugomvi gani kati ya haya makabila mawili nasikia hawaruhusiwi kuoana na hata nyumba zao hazitazamani na wanaitana wapalestina sijui na wayahudi
0 Reactions
35 Replies
11K Views
MUME: MKE WANGU KANIIBIA NYETI Posted by GLOBAL on August 14, 2012 at 6:30am View Blog Na Makongoro Oging’ UNAWEZA usiamini lakini ukweli ni kuwa Juma Ali (48), mkazi wa Mtoni jijini Dar es...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
  • Closed
aeleke jiwe. Pyeeeeeeeeee kipenga premier league England kinalia,ndo kipindi sawia chetu kinababa kuganda kwenye luninga,iwe bar iwe nyumbani.Katika hili kinamama tulieni msitubughudhi na...
2 Reactions
58 Replies
4K Views
Nawatakia Sikukuu njema wapenzi marafiki zangu wote, muwe makini kuwaangalia watoto wenu na hasa kwenye ma disko toto. Tuendelee kuwa watiifu kama tulivyokuwa kwenya mfungo love all u, take...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
jamani leo naomba msaada juu ya hili. Mimi ni kijana wa kiume kwa sasa nipo dar ila najipanga kwenda sehemu fulani. Tatitizo langu ni kuwa siwezi kudumu na wanawake mara zote napokua mbali nao...
0 Reactions
37 Replies
5K Views
ndugu nimekuwa kwenye ndoa kwa miaka 5 maisha yalikuwa mazuri sana. Tatizo limeanza mwaka mwanzoni pale nilipopata ugonjwa usio eleweka. Ghafla hali ilibadilika maumivu yakianzia kwenye unyao...
0 Reactions
43 Replies
4K Views
Dear JF: Inahuzunisha lakini kuna fundisho kuu kwetu sote. “Nilipofika nyumbani usiku ule, mke wangu aliponitayarishia chakula, nilimshika mkono na kumwambia, Kuna kitu nataka nikwambie. Mke...
3 Reactions
14 Replies
2K Views
Hlw JF Naombeni mchango wenu utakao nisaidia kuishi na mtu mwenye roho mbaya....(Asie penda maendeleo ya mwenzie)
0 Reactions
25 Replies
12K Views
Habari wana JF, Naombeni msaada wa mawazo katika hili wandugu. Kuna jirani yangu ambaye mara nyingi nikienda kazini huwa nampa lift. Yeye anaishi na jamaa yake ambaye pia tunaheshimiana sana...
1 Reactions
27 Replies
3K Views
jamani me nna miaka 24, natafuta mwanamke wa kuwa mpenzi wangu mwenye miaka kuanzia 35 mpaka 50, sifa yoyote ile, me nna mapenzi ya kweli, aliye tayari ani PM. Matusi sitaki. Nawasilisha.
0 Reactions
7 Replies
2K Views
habari wan JF kwa jinsi weekend ilivyo naona kama kuwa ndefu sana kutokana na sikukuu sasa kwa yeyote aje tujumuike kwenye wekeend kuspend it is just for the fun cozi niko mpweke this weekend...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Wadau wakati mwingine katika maisha tunafanya mambo ambayo ukikaa utulie unajiona mpumbavu na kutoamini kama kweli ni wewe umefanya au ulirukwa na akili. Mkasa ulio nikuta ni matokeo ya uzembe...
16 Reactions
189 Replies
17K Views
Nilikua nampenz 2medum like almst a year, bt akaanza visa anaweza asipokee sim wala kujibu sms..jana kaniambia ukweli kwamba me and him we kant copy and becoz i was a gud gal to him akawa ana...
3 Reactions
219 Replies
18K Views
SILENT LOVE____________USIIPITE BILA KUISOMA!!!! Venue Chuo kikuu cha Dar es salaam 1st year nikiwa nimekaa leacture room nikimuangalia msichana aliyekaribu yangu,niliyekuwa nikimuita...
23 Reactions
59 Replies
5K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…