Je umewahi ku Cheat?

Je umewahi ku Cheat?

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,780
Reaction score
167,871
Mimi nimewahi kucheat kuanzia kwenye level ya urafiki, uchumba na ndoa. Nimekoma na nimeacha, wewe je umewahi kucheat? Ilikuwaje?
 
Mimi nimewahi kucheat kuanzia kwenye level ya urafiki, uchumba na ndoa. Nimekoma na nimeacha, wewe je umewahi kucheat? Ilikuwaje?
Mkuu taito ya thread yako inazengua. KU "CHAET"....

BTT: Naogopa kusema kwa kuwa sijui kama mai waifu wngu ni member huku, na labda anaijua ID yangu.
 
Mimi nimewahi kucheat kuanzia kwenye level ya urafiki, uchumba na ndoa. Nimekoma na nimeacha, wewe je umewahi kucheat? Ilikuwaje?

Trend inaonyesha ujakoma, ila umepumzika tu kwa muda, This is habit you can never leave it.
 
Cheaters Prayer

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Yap nshawahi kucheat wakati nasoma nshawahi mdanganya mwalimu lkn alistukia kama nimemdanganya!
 
Ndio nna mpango wa kuanza 'kuchaet' nani anataka kuchaet na mimi?? Lolest!
 
Mkuu taito ya thread yako inazengua. KU "CHAET"....

BTT: Naogopa kusema kwa kuwa sijui kama mai waifu wngu ni member huku, na labda anaijua ID yangu.
mkwe kwa sisi wazee wenzako tumeshajua jibu, ungekewa hujawahi wala usingeogopa presence ya wife wako, ha haaaaaa
 
Ndio nna mpango wa kuanza 'kuchaet' nani anataka kuchaet na mimi?? Lolest!
rafiki mumeo Asprin akiiona hii mimi sitakubembelezea. si umeona mwenyewe alivyoruka vihunzi? shauri yako
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom