mtoto wa kihindi msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto wa kihindi msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOOKY, Sep 25, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nipo katika ofisi mpya, tumetokea kumpenda mtoto wa kihindi mzuri kwa kweli anavutia.

    Msaada kwa mwenye uzoefu wa watoto wa namna hii. Mbinu nipeni nimpate.
     
  2. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Baba iko peleka wewe akhera kabla muda jafika...kuna wahindi aina mbili, angalia..kama dingi anakuja kila jioni kumpick, haonekani kama outgoing na nini,,,chunga sana watakata hiyo mambo yako
     
  3. i

    issabela Senior Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha haya watalamu kaka anahitaj maujuz yenu
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Tumetokea kupenda? Wewe na nani?
     
  5. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah hebu ni Pm nikupe mautundu ya hawa viumbe mimi nimekuwa na zali nao sana'yaani hesabu inanipa kama 7 hivi nimepata kuwa na uhusiano nao,huwezi kuamini mpaka mke wangu nataraji kuowa ni mdosi pia,na niliechana nae kabla ya my future wife nae mdosi hawa viumbe bwana wanaraha na karaha yao pia,
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,317
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Hiyo situation ipo bongo? .... kama ni hivyo, kazi unayo labda akutokee mwenyewe. Huku ughaibuni wapo easy huwa hata hatuna haja nao.
    Kuwapata kirahisi just have a huge sense of humor, make her laugh a lot ..... it works!
     
  7. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wanalika vizuri tuu! kama hauna papara.Inategemea pia status na background ya familia yake.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,858
    Likes Received: 5,101
    Trophy Points: 280
    kuwala tabu hao ni sawa na mfupa utaambulia express urself
     
  9. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    MMEMPENDA NANI? kama mpo wawili muachiemwenzako maana wewe unakuamuoga kamasio kidume...
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    labda yeye na naniliu
     
  11. A

    Andre02150 JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mpige ukope kisha sikilizia...ponjoro wakikustukia imekula kwako!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Mar tumse pyar ka tiho,kamwambie hivyo,utampata kesho tu!
     
  13. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,326
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Hapo umenisafisha macho. Nilikuwa simwelewi.
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,106
    Likes Received: 6,794
    Trophy Points: 280
    Veve swahili nuxi sana!!! Mimi iko tunza na somesha hii bint angu afu wewe nataka tafuna burebure!!!! Mimi ikishika veve NAKULA WEWE!!!! Huku ketu mutu ikila nasisi tunaila. Vaenga valisema MLA!! HULIWA!!!! Sasa kama veve haipo shida kuliwa sisi takupa binti BURE Kabisa.!!! (Naomba vimbo ya KUCHUKUCHU HOTAHE IKUBURUDISHE JIONI YA LEO) Hapo chacha!!!!
     
  15. chameli

    chameli Senior Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Akikujibu Maine tumse pyaar NAHIN katiho bora ujipange upya.Naitabidi angalau ujifunze kihindi.
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Mwandalie juisi ya pilipili uwe unampelekea kila asubuhi...
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Umempendea nini?? wakati wanakuaga hawana mizigo!!
     
  18. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mimi nasubiria wataalam wafunguke ninase maujanja,nna usongo nao hao balaaa
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,035
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Jifunza kula pilipili
     
  20. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,824
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Usifanye mchezo na kupenda wewe...!
     
Loading...