Migogoro ni majaribio. No relationship is free of migogoro. Huwezi kusema hata siku moja hujawahi kukosana na ndugu yako hata mmoja. Mkikosana mnasuluhisha, yanaisha, maisha yanaendelea, mnasahau basi. Mapenzi hayapungui lakini uhusiano wenu unaweza ukawa na nguvu zaidi.
Ukikumbwa na mgogoro katika uhusiano kati ya mwenza wako, penzi linaongezeka kama reaction yenu itakuwa ni la kusuluhisha mgogoro na si kuliongezea matizo mengine ambayo pengine yatasababisha matatizo mengine. Kwa mfano, mume anahisi mapenzi yamepungua kutoka kwa mke wake baada ya miaka kadhaa ya ndo. Badala ya kukaa na kuongea na mkewe kuuliza kulikoni (labda kuna stress, au mabadiliko ambayo mke wake anapitia, you know us women!), anaamua kuenda kutafuta nyumba ndogo ambayo sio solution, na inaongeza matatizo mengine kwenye uhusiano. The best people in your life are the ones that will stick with you through thick and thin. Kwa maana, mahusiano YOTE yanapitia milima na mabonde lakini mkishikana mpaka mwisho wa safari uhusiano wenu utakuwa na nguvu na upendo mwingi mno!