Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Ndugu Zanguni Tunarudi Tena Na Somo Kwa Wale Mabinti Wanaoolewa Au Waliioolewa,,jamani Hakuna Starehe Kama Mme Kujua Mkewe Anamtii Na Kumheshimu......kumekuwa Na Wanawake Wengi Ambao Hivi Sasa...
0 Reactions
19 Replies
10K Views
Natafuta marafiki wa kweli, wa kuwa nao katika shida na raha maana dunia bila marafiki haijakamilika
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Rahisisha maisha,achana na stress.
0 Reactions
18 Replies
2K Views
mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 24,naishi dar-es-salaam.umefika muda muafaka wa mimi kuwa na mtu wa kutengeneza naye future yetu,lakini awe na sifa zifuatazo awe na umri kati ya miaka 18-20...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Wakuu, ilitokea nimefahamiana na dada mmoja, na tukawa marafiki wazuri, ila sikuwahi kumwambia chochote kama uchumba. Baadae nikawa mbali naye kidogo, kilicho nishangaza ni majibu ya mkato...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
I got to know her because she was the friend of my friend's girlfriend and because they used to come to our place then we became very close...Unfortunately, it had turned from bad to worse..u know...
0 Reactions
51 Replies
4K Views
Ni boyfriend wangu ambaye nimedumu naye kwa muda mrefu,amenisaliti mara kibao na tunaachana akija kuniomba msamaha,Hata kama nina hasira kiasi gani najikuta nimemkumbatia na kumsamehe kbs.Sijui...
1 Reactions
52 Replies
8K Views
Mimi ni msichana nina miaka 26 natafuta mchumba ili tuje tuoane. Mimi ni mkristo . Awe na miaka kuanzia 27 na kuendelea. Kwa aliyetayari contact email to mligolucy@ymail.com
1 Reactions
9 Replies
2K Views
poleni na shughuli za kila siku,jaman mpenzi wangu alipotea kimawasiliano karibu miezi miwil,hapigi wala kupokea cm au kujibu sms,karud juz anadai ye ni mzito kutumia simu!!! Kwakweli nashndwa...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Mnamo Agost 23, 1973, majambazi wawili wenye silaha aina ya machine gun, walivamia benki moja jijini Stockholm, Sweden. Mmoja kati yao ambaye Alikuwa ametoroka jela siku chache nyuma, Jan-Erik...
5 Reactions
32 Replies
5K Views
60 Ways to Keep Your Husband’s Love Behave like a female, i.e. all the tenderness of a female–a man doesn’t want a man for his wife! Dress pleasantly/attractively. If you are a...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Ukiwa km ndugu, jamaa na rafik yng , napenda kukaribisha kwenye kikao changu cha kwanza kitakachofanyika blue pearl ubungo, plaza 28/10/2012 nahitaji mchango wako wa hali na mali kuniwezesha...
2 Reactions
11 Replies
5K Views
Rangi ya mwili nadhani ina nafasi flani mapenzini na ndio maana watu wanajibadilisha. Kwa mtazamo wako ww mwana jf, hili unalichukuliaje
0 Reactions
27 Replies
6K Views
Utafiti usio rasmi unaonyesha sugu hiyo inatokana style za mapenzi zinazopelekea viwiko kusugua godoro au sakafu. Utafiti uliofanywa kwa watu 50 kati ya 250, umethibitisha kwa kwa asilimia 93...
1 Reactions
20 Replies
3K Views
Kama aujawahi kupenda basi usithubut twakimu zinaonyesha wengi waliopoteza maisha na wengine wanaendelea kuumia ni kwa ajili ya kupenda sasa zamau yako kuomba Mungu upendwe kabla ujapenda
1 Reactions
42 Replies
10K Views
ni kosa kubwa mwanamke kumpenda mwanaume ni kosa zaidi mwanamke kuishi na mwanamme unayemuhudumia kwa kila kitu ni kosa kubwa zaidi kuishi na mwanamme asiekujali kwa lolote zaidi ya ngono bora...
2 Reactions
31 Replies
54K Views
Najiuliza hivi wanawake wanakuaga nafeeling kama sisi? wife kasafiri hapa nilipo mpaka kazi haziendi....nina genye mpaka nachanganyikiwa....alafu kila demu namuona mkali......hata mama mpika chai...
2 Reactions
40 Replies
5K Views
Nimemuonga Mpenzi wangu Sumsung Duos Galaxy GT B5512 jumatatu, jana kamuonga jamaa. Nimempeleka Police anirudishie kakataa kata kata sikumpa. Pamoja na yote police walimueka mahabusu baada ya...
1 Reactions
115 Replies
8K Views
Habari zenu wakuu,huyu dada tulifahamiana tukiwa safarini, alinionekana kuwa mcheshi na mkarimu sana kwangu kumbe alikuwa analake,kwakuwa tulikuwa tumekaa siti moja sikusita kuongea nae mawili...
0 Reactions
147 Replies
15K Views
Mara kwa mara nimekuwa nikipata huduma zao kwenye madanguro ya Temeke, Tandika na Sokota nilikuwa sijawahi kwa wale wanaosimama barabarani. Juzi nikaamua kujaribu huduma zao. Ah, hawafai kabisa...
2 Reactions
42 Replies
7K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…