bora kupendwa kuliko kupenda! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bora kupendwa kuliko kupenda!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Kama aujawahi kupenda basi usithubut
    twakimu zinaonyesha wengi waliopoteza maisha na wengine wanaendelea kuumia ni kwa ajili ya kupenda sasa zamau yako kuomba Mungu upendwe kabla ujapenda
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    mapenzi kizunguzungu, bora urogwe kuliko kuwa muhanga wa mapenzi
     
  3. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mimi sasa ndiyo yamenikuta,yaani napenda!halafu mtu mwenyewe ndio ananizingua vibaya!
     
  4. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,422
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    dah!Inauma Sana Hii Kitu,Unaona Kama Dunia Yote Imekususa!
     
  5. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The equation of Love has never balanced between couples..!
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,360
    Likes Received: 33,969
    Trophy Points: 280
    Wapi banaaa!!!...kupenda na kupendwa ni vitu ambavyo vinaenda sambamba kimoja kisipokuwepo basi kingine hakina maisha marefu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 831
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ze same to me!
     
  8. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Ila kweli,
     
  9. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo jitu likishajua linapendwa lazima lizingue...
     
  10. k

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na muanzisha mada.ila kwa upande mwengine,wote mkipendana kunakuwa na raha fulani.lakini umpende mtu weee yeye hajali,ni kama mateso ya kila siku
     
  11. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,341
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kupendwa rahaaaa............... kama anakupenda kuwa mstaarabu tu. utafaidijeeee,,,,,,,,,,,,,,,,,,


    kupendwa ndio huku kupendwa kuheshimiwa
    kupendwa ndio huku alokupenda ametulia
    sio awe zumbukuku kutwa kiguu na njia
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Kupenda ndio raha jamani, tena kupenda bila sababu. Unaamua and you are on control of the show. Unaamua kuswitch on ama kuswitch off. Yaani ukiamua kununa unanuna wewe, ukiamua kucheka unacheka wewe!
    kupendwa u cant control, hivyo itakuumiza.
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Ila aise kitu kupenda ni balaa kabisa!!! Wakati mwingine unadata tu hata kazi haziendi unamuwaza mtu tu!! Siku hizi na hizi mobile basi ukisikia ka SMS unafikiri labda ni ka huyu mpendaye sana kumbe hata SMS hatumi ni mpaka wewe umshtue!! Khaaaa! Dah!!! Mapenzi muwe wote mnapendana hata kama si katika balanced equation but at least 90% each!
     
  14. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    napendwa mpaka basi......sina jinsi.
    That's why nilisema " I am the luckiest man on earth".
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hujui au unadanganya,hakuna matatizo yoyote kwenye kupenda.Hao wanaokufa kwa kujiua hawapendi wala hawajui kupenda ni nini.Kupenda ni raha sana.Huwezi kufananisha kupenda na kupendwa.Kwenye kupenda ndipo kulipo na maana nzima ya maisha!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    mie bado virgin, sijui ya kupendana
     
  17. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yule mtoto mwenye pua ya baba ake, macho yako na vidole vya jirani ni wa nani?
     
  18. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,505
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Inabidi mpate maudhui ya kidarasa kuhusu hii mada

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  19. m

    mbukoi JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 253
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuh mimi hii ilishanikuta kama mara mbili ni balaa....
    ya kwanza nilikuwa advance nikampenda binti mmoja kupindukia alinitesaje?.wacha kabisa nilikuwa namuwaza hadi kichwa kinauma naloweka taulo najikanda kichwa lakini wapi mtoto haelewi kabisa.
    ya pili university nikampenda demu kumbe ana mtu wake duh balaa lake sasa, niliishia kushika pembe wengine wanakamua..acha kabisa usipokuwa makini na kuweza kuzikana hisia zako unapoteza malengo.
     
  20. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,402
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sio majitu yote! mengine ukiyapenda nayo yanakupenda hata kukushinda wewe....
     
Loading...