Vipi wakuu kwema? Mimi wiki hii kwenye ijumaa au jamamosi nitaelekea arusha name beni mniombee nifike salama, nikiwa Kyle nitahitaji kumpata msichana hasa hawa wanaojiita waarusha kati ya 23- 25...
Wakuu I found this interesting:
I must have missed the declaration of war on pubic hair.
It must have happened sometime in the last decade because the amount of time, energy, money and emotion...
Zamani ilikua mtu akipata VVU anakondeana na watu kuwaaogopa but now imekua tofauti kabisa huwezi jua yupi mzima yupi mgonjwa, kuna tetesi kuwa kwa mwanamke akitumia hizi ARVs zikimpenda anakua na...
BIKIRA IMEKUWA NONGWA HUKO ZANZIBAR .WAZAZI WAWACHUNGUZA WATOTO WAO KWA NGUVU
Dk Marijani Msafiri amesema asilimia 80 ya watoto wa kike wanaoletwa kituoni hapo na wazazi wao , wanafikishwa...
Hakuna kitu kinauma kama umkute X wako kapendeza sana tofauti na ulivyomuacha.
Unamkuta amefanikiwa kinoma. Ukimuangalia unamuona kabisa maisha kashayapatia.
Na pia hakuna raha unapata kama...
Bila ajizi, ni ukweli kuwa;....
Wamekwisha zoea (wale pale) kusema sema ya watu
Yakwao hawayaoni kazi kusema ya watuu....
Basi leo nawaambia, maneno yao sikitu, watabaki hivyohivyo ya kwangu...
Baba mwenyenyumba alipata mpangaji, kijana aliyetokea kijijini kwenda kutafuta maisha. Msimu ule alivuna mahindi na mihogo, aliuza vyakula vile na kujifungasha na pesa aliyoipata akiwa amechoka...
Kusema ukweli siku ya leo imeisha vizuri sana.
Huyo mdada, Michelle B, kanichekesha mno leo.
Sijacheka hivi kwa muda mrefu sana kama nilivyocheka leo.
Michelle mwenyewe ni mke wa mtu. Amekuwepo...
Habari zenu,
Baba yangu mkubwa anawatoto sita wanne wameajiriwa wanafanya kazi zao serekalini,shida inakuja pale ambapo huyu mzee kuwatukana watoto wake hawa matusi yanguoni mbele ya mama yao...
Habari ndugu zangu!
sorry,hivi time frame ya wapenzi kununiana huwa ni siku ngapi?sababu week mbili sasa zinakatika mwenzangu bado kanuna,me namtafuta daily lakini yeye hapokei simu zangu wala...
Usiku wa leo sidhani kama nitalala vizuri kwa kweli maana nimeumbuka si kidogo mtoto wa kiume.
Nina rafiki yangu ambaye ana mpenzi wake ambaye najuana nae pia. Kuna habari moja hivi ambayo jamaa...
Jaman tubadilike,nani amekwambia wanaume tunataka kuoa wanawake wa aina hii?
Mdada kupost picha tuuuu mchana usiku mara kavaa gauni hili mara wigi lile mara sketi na t-shirt.
Hivi hakuna kitu...
Yani imekuwa ni kero,unakuta msichana unamtongoza mchana na anakubali, ila cha kushangaza wewe mwanaume kabla hujaomba tunda ila yeye unakuta usiku anakupiga mzinga,utasikia naomba vocha,mara...
Inapofikia hatua mke wako wandoa anakuambia kuwa anapokuwa katika mihangaiko yake huwa anatongozwa sana, je hapo kuna usalama kweli wana jf? Nisaidieni.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.