Wacha Waseme.....!!

Wacha Waseme.....!!

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
22,805
Reaction score
43,230
Bila ajizi, ni ukweli kuwa;....

Wamekwisha zoea (wale pale) kusema sema ya watu
Yakwao hawayaoni kazi kusema ya watuu....

Basi leo nawaambia, maneno yao sikitu, watabaki hivyohivyo ya kwangu yaninyookea.

Wacha wacha waseme, watasema mchana eeh usiku watalala
Wacha wacha waseme, eeh wacha wacha waseme...
Watasema mchana eeh, usiku wanalala

Mie na starehe zangu ndani, haloooow... mambo yangu burudanii
Masikio nimeziba sijali ya mitaani, Katu nimejidhibiti siwasikilizi asilani
Kajaribuni pengine, hapa mtaachiwa manyoya tuu

(Ndani ya msokoto)
Kinyau nyau kikia cha pweza, wataka mambo hawatayaweza
Vitu, vitu vitu, vitu vile vyenyewe vile vitu hivyo vitu, vitu, vituu... (ndani ya msokoto)
Heeheeiyaah kooolooombaah looongaaaaah hehehehehehehehee

Baba chanja baba chanja, mie njaa yaniuma
Nna hamu nna hamu, ukinipa chukuchuku na saladi ya matango nalaaaah....


Wabeja koloombaah!!

Kama vipi malizia na singeli umezee mate maana hakuna namna.
images
 
Unavyopenda kupost Lyrics.....Nikadhani leo umepost Lyrics za....'Wacha waisome namba eeeeh, ujinga wao'.....kumbe umesema wachawaseme😀😀😀😀😀
 
hehehe ku fall in love at work kila la kheri mdada.katika nyimbo zako weka na akiba ya nyimbo za lina sanga zitakufaa bila kumsahau mwasiti nalivua pendo zitakufaa baadaye
 
Ujinga ujinga tuu... Cjaona point hapa...

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom