Bikira imekuwa nongwa huko zanzibar


B

bmalale

Senior Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
467
Likes
0
Points
0
Age
32
B

bmalale

Senior Member
Joined Mar 30, 2011
467 0 0
BIKIRA IMEKUWA NONGWA HUKO ZANZIBAR…….WAZAZI WAWACHUNGUZA WATOTO WAO KWA NGUVU…

Dk Marijani Msafiri amesema asilimia 80 ya watoto wa kike wanaoletwa kituoni hapo na wazazi wao , wanafikishwa kuchunguzwa masuala ya ubikira.

“Kituo hiki Mkono kwa Mkono malengo yake ni kutoa huduma za dharura kwa wanawake wanaokabiliwa na matukio ya udhalilishaji wa kijinsia ikiwemo kubakwa.....sasa wazazi wanawaleta watoto wao hapa baada ya kuwatilia shaka kwamba wanamahusiano ya kimapenzi na wanaume kwa ajili ya kuchunguzwa kujua ubikira wao,” alisema.

Chanzo: BIKIRA IMEKUWA NONGWA HUKO ZANZIBAR

HAHAHA ...KINAMAMA WA ZENJI HATARI SANA
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,148
Likes
5,611
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,148 5,611 280
Kila mtu na maamuzi yake katika malezi....
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Sioni tatizo! Kama wimbi la vijana kuzitoa bikra linaongezeka pasipo kujua agano la damu wanaloingia na ulimwengu wa kiroho.
^^
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,026
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,026 280
Duh hii kali akikuta amna wanawafanyaje hao mabinti? Hao watoto wanagawa tigo mbaya ..... usjikutana nao anakumwambia kabisa ukigusa mbele utanioa..
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
hivi bikra zinatolewa na kipara tu?
 
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
1,167
Likes
1,866
Points
280
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
1,167 1,866 280
picha yafadhali
 
D

deolyimo

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
D

deolyimo

Member
Joined Nov 29, 2013
5 0 0
Wazanzibar nawafaham sana, zao ni kungonoka bado mapema,
 
J

jembe letu

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
37
Likes
0
Points
0
J

jembe letu

Member
Joined Nov 29, 2013
37 0 0
Hapo watakua wamekosea,hao watoto sasa wataanza kutoa tigo ili wasijulikane wanawanaume.unaenda kupima mbele nyuma pako wazi.
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
Bora wazazi wao wanajali, kuliko wengine wasiojua hata wanao wanashinda wapi, wanaurafiki na kina nani, wanarudi nyumbani saa ngapi etc. Hao wazazi wao wanawajali.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,421
Likes
1,645
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,421 1,645 280
Wanahamasisha tigo hao.
 
B

bmalale

Senior Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
467
Likes
0
Points
0
Age
32
B

bmalale

Senior Member
Joined Mar 30, 2011
467 0 0
Duh hii kali akikuta amna wanawafanyaje hao mabinti? Hao watoto wanagawa tigo mbaya ..... usjikutana nao anakumwambia kabisa ukigusa mbele utanioa..
Hahahaha....ukigusa then ucimuoe inakuwaje ...coz hata wa bara huwa wanasema hvyo hvyo
 
Limbert

Limbert

Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
64
Likes
1
Points
0
Limbert

Limbert

Member
Joined Nov 26, 2013
64 1 0
BIKIRA IMEKUWA NONGWA HUKO ZANZIBAR…….WAZAZI WAWACHUNGUZA WATOTO WAO KWA NGUVU…

Dk Marijani Msafiri amesema asilimia 80 ya watoto wa kike wanaoletwa kituoni hapo na wazazi wao , wanafikishwa kuchunguzwa masuala ya ubikira.

“Kituo hiki Mkono kwa Mkono malengo yake ni kutoa huduma za dharura kwa wanawake wanaokabiliwa na matukio ya udhalilishaji wa kijinsia ikiwemo kubakwa.....sasa wazazi wanawaleta watoto wao hapa baada ya kuwatilia shaka kwamba wanamahusiano ya kimapenzi na wanaume kwa ajili ya kuchunguzwa kujua ubikira wao,” alisema.

Chanzo: BIKIRA IMEKUWA NONGWA HUKO ZANZIBAR

HAHAHA ...KINAMAMA WA ZENJI HATARI SANA
Mungeacha
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,026
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,026 280
Hahahaha....ukigusa then ucimuoe inakuwaje ...coz hata wa bara huwa wanasema hvyo hvyo
ukigusa mkuu unapewa hata kesi ya ubakaji........... wabara maeneo nayo ishi watoto wanaliwa tigo mpaka unaona hurua ... wanatunza bikra ya siku ya ndoa,,,
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,047
Likes
2,754
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,047 2,754 280
hebu mnipe darasa kidogo ili nielimike hapa!
nimesikia katika upimaji wa ubikra madokta wanatumia kidole kirefu kuingiza kwenye papuchi.....???
kuna ukweli wowote hapo???
 

Forum statistics

Threads 1,251,865
Members 481,917
Posts 29,788,241