Wadada jirekebisheni mna bore uchafu umewazidi

Wadada jirekebisheni mna bore uchafu umewazidi

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Posts
8,846
Reaction score
7,907
Wadada mnajitahidi kupendeza katika vivazi vyenu vinavyoonyesha maungo yenu kwa hilo tunafurahi, binafsi ningependa mtembee uchi nifaidike zaidi tatizo nikiwaona ndugu zangu nakereka sana.

JARIBU KUANGALIA MASIKIO YENU MACHAFU KAMA MIZINGA YA NYUKI NA KATI YA WANAWAKE KUMI SABA HAWAJUI KUSAFISHA NA HILO NIMELITHIBITISHA.

Inasikitisha mdada mzuri umependeza nywele za laki kucha za 20000 na gold ya 100000 unashindwa kununua vijiti shilingi 500 masikio kama mzinga wa nyuki.
 
Wadada mnajitahidi kupendeza ktk vivazi vyenu vinavyoonyesha maungo yenu kwa hilo tunafurahi binsfsi ningependa mtembee uchi nifaidike zaidi tatizo nikiwaona ndugu zangu nakereka sana.

JARIBU KUANGALIA MASIKIO YENU MACHAFU KAMA MIZINGA YA NYUKI NA KATI YA WANAWAKE KUMI SABA HAWAJUI KUSAFISHA NA HILO NIMELITHIBITISHA.

Inasikitisha mdada mzuri umependeza nywele za laki kucha za 20000 na gold ya 100000 unashindwa kununua vijiti shilingi 500 masikio kama mzinga wa nyuki.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwa uandishi huu wa hasira huyo uliyempata atakua ana ugonjwa wa masikio
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwa uandishi huu wa hasira huyo uliyempata atakua ana ugonjwa wa masikio
Shida siyo mmoja ni wengi inasikitisha amejiremba ila masikio usichungulie
 
Wadada mnajitahidi kupendeza ktk vivazi vyenu vinavyoonyesha maungo yenu kwa hilo tunafurahi binsfsi ningependa mtembee uchi nifaidike zaidi tatizo nikiwaona ndugu zangu nakereka sana.

JARIBU KUANGALIA MASIKIO YENU MACHAFU KAMA MIZINGA YA NYUKI NA KATI YA WANAWAKE KUMI SABA HAWAJUI KUSAFISHA NA HILO NIMELITHIBITISHA.

Inasikitisha mdada mzuri umependeza nywele za laki kucha za 20000 na gold ya 100000 unashindwa kununua vijiti shilingi 500 masikio kama mzinga wa nyuki.
We umekurupuka kajipange...uliyokutana nayo ni jukumu lako ungemsafisha
 
Wadada mnajitahidi kupendeza ktk vivazi vyenu vinavyoonyesha maungo yenu kwa hilo tunafurahi binsfsi ningependa mtembee uchi nifaidike zaidi tatizo nikiwaona ndugu zangu nakereka sana.

JARIBU KUANGALIA MASIKIO YENU MACHAFU KAMA MIZINGA YA NYUKI NA KATI YA WANAWAKE KUMI SABA HAWAJUI KUSAFISHA NA HILO NIMELITHIBITISHA.

Inasikitisha mdada mzuri umependeza nywele za laki kucha za 20000 na gold ya 100000 unashindwa kununua vijiti shilingi 500 masikio kama mzinga wa nyuki.
Nimecheka sana [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom