Mzazi kumtukana mwanae matusi ya nguoni

Mzazi kumtukana mwanae matusi ya nguoni

Worldboss

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2015
Posts
2,933
Reaction score
3,777
Habari zenu,

Baba yangu mkubwa anawatoto sita wanne wameajiriwa wanafanya kazi zao serekalini,shida inakuja pale ambapo huyu mzee kuwatukana watoto wake hawa matusi yanguoni mbele ya mama yao mzazi matusi mazito.

Kwakweli watoto hawawamejaribu kila njia kumfurahisha baba yao lakini mzee hayupo nao yeye ugomvi kila siku na mapenzi yake yote nikwa mwanae mmoja tu wakike hata afanyekosa gani yeye kwake sawa tu.

Je, nisawa mzazi kumtukana mtoto wake? Nahata kama nisawa je nikwakiwango hiki cha ngemse na maku.mako?Ukizingatia watoto wake wengine wameoa na wanawake na watoto.

Ungekuwa wewe engefanyanini? Haya nikwaufupi tu huyu jamaa anamengi aluyofanya ilatujadili hili kwanza.
 
Sasa kama wameshaoa na wana maisha yao kwanini wanakaa nae karibu? Tena watoto wa kiume, unamkalisha m'dingi chini kistaarabu unamsomea vizuri tu, man to man. Kama hataelewa, kaa nae mbali.
 
Sasa kama wameshaoa na wana maisha yao kwanini wanakaa nae karibu? Tena watoto wa kiume, unamkalisha m'dingi chini kistaarabu unamsomea vizuri tu, man to man. Kama hataelewa, kaa nae mbali.

washafanya yote hayo...anachukua simu anatuna sms kwa wake zako(sms za matusi)
 
baba nae ni binadamu na anamapungufu pia.. kwasababu ni mtu mzima unamchukulia tu. kwan kaanza ivo vitu uzeen yan hao watoto ni wagen kwa babayao
 
baba nae ni binadamu na anamapungufu pia.. kwasababu ni mtu mzima unamchukulia tu. kwan kaanza ivo vitu uzeen yan hao watoto ni wagen kwa babayao

bora angeanza uzeeni..watoto wamekimbia home sana tu
 
Sasa kama wameshaoa na wana maisha yao kwanini wanakaa nae karibu? Tena watoto wa kiume, unamkalisha m'dingi chini kistaarabu unamsomea vizuri tu, man to man. Kama hataelewa, kaa nae mbali.

washafanya yote hayo...anachukua simu anatuna sms kwa wake zako(sms za matusi)
basi huyo mzee ni hamsini toa mia..hazijatimia kichwani..bora kukaa nae mbali tu..
 
hii option yakukaanae mbali ni nzuri ila imeshindikana maana kunamuda anakwenda mpaka kwa office kuchafua

unampotezea akisema **** unaitranslate kichwan kua nnakupenda mwanangu afu unasmile kidogo unainuka unamwacha aendelee kukupamba na maneno yake...
 
Kwani lazima wamfurahishe????
Watu wazima si wajiepushe nae tu???
Na msg kwani lazima wajibu????

Wakati mwingine heri kukaa kimya.....
 
nimefikilia kwa akili zangu zote ila solution ya hii kitu nimefeli kwakweli
 
Kwani lazima wamfurahishe????
Watu wazima si wajiepushe nae tu???
Na msg kwani lazima wajibu????

Wakati mwingine heri kukaa kimya.....

sms hazijibiwi pia huwa anazituma kwa mke wamtoto wake bora angezituma kwa mwanae
 
sms hazijibiwi pia huwa anazituma kwa mke wamtoto wake bora angezituma kwa mwanae

Ina maana mpaka sasa wake za hao vijana hawajui baba mkwe wao mcharuko???? Ingawa inaudhi lakini
Kumuignore ndio dawa.......
Middle age crisis nyingine mbaya kwa baadhi ya watu
 
Kuna tofauti kubwa kati ya baba na mzazi wa kiume....
Anapotajwa baba anazungumziwa mtu ambaye ni kichwa cha familia na kiongozi anayepigana kwa kila hali ili kuihakikishia familia yake mahitaji yote muhimu.....
Na mzazi wa kiume ni mwanaume yoyote mwenye uwezo wa kumpa mimba mwanamke......lakini asiwe na sifa ya kuwa kiongozi au kichwa cha familia lakini ana uwezo wa kuihudumia familia yake.....
 
sms hazijibiwi pia huwa anazituma kwa mke wamtoto wake bora angezituma kwa mwanae

Wamzoee hivyo hivyo hata hao wake zao, maadam washajua ni wa matusi akituma msgs zake za matusi wakae kimya, kama kuna la kujibu ktk msg ya matusi lililo tofauti na matusi wajibu halafu waignore matusi. Ni ngumu kama mtoto lkn ndo baba yako utafanyaje, tena kama angekuwa hivyo toka utoto wao, hao watoto wasingekuwa na self confidence hata ya kuazimwa.
 
Wakae mbali naye na wampuuzie tu hiyo ndo dawa.....huyo baba apelekwe kwenye maombi siyo bure huyo ana mapepo.
 
Kuna tofauti kubwa kati ya baba na mzazi wa kiume....
Anapotajwa baba anazungumziwa mtu ambaye ni kichwa cha familia na kiongozi anayepigana kwa kila hali ili kuihakikishia familia yake mahitaji yote muhimu.....
Na mzazi wa kiume ni mwanaume yoyote mwenye uwezo wa kumpa mimba mwanamke......lakini asiwe na sifa ya kuwa kiongozi au kichwa cha familia lakini ana uwezo wa kuihudumia familia yake.....

lakin kwenye maswala mengine especially ya elimu i salute him anapigania sana wanae lakini shida inakuja kwenye sekta ya malumbano na matusi kwa nawanae
 
lakin kwenye maswala mengine especially ya elimu i salute him anapigania sana wanae lakini shida inakuja kwenye sekta ya malumbano na matusi kwa nawanae

Huyo baba yenu amekosa sifa ya kuitwa isipokuwa ni mzazi wa kiume.....
 
Back
Top Bottom