Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wakuu habari ya January mtakumbuka siku chache zilizo pita nilikuja hapa kuwalalamikia kuwa mmenipa ushauri wa kipuuzi baada ya kuachwa na shemeji/wifi yenu eti kwa sababu nimemchapa kibao baada...
12 Reactions
22 Replies
3K Views
Soma QT na Resittters Kituo chetu kimekuwa ni kimbilio la waliowengi kupata Elimu ya sekondari walioikosa kwa sababu mbalimbali. Ni miaka mitano sasa tunatoa huduma hii muhimu katika ujenzi wa...
0 Reactions
0 Replies
909 Views
Wanaume hasa.... Wanakula mizigo ya maana... Wanawake ambao wamekaa ki kike kike... Wana ujazo wa kutosha. Binafsi mwanamke mwembamba sivutiwi naye.labda itokee tu ndo naweza kula kama nmekosa...
4 Reactions
181 Replies
29K Views
Twende kwenye mada. Nàuliza kwann mnapenda kutongoza kila mwanamke hata kama hammjui? Mtu ukisimulia unayopitia basi ujiandae Na mipm kibao. Hata kama ni umalaya wengine mmezidi. Loh!
13 Reactions
109 Replies
7K Views
Wakubwa habarini za weekend? Siku chache zilizopita nilileta uzi hapa kuwa ananipeleleza sana na hana kazi leo amepigiwa simu kwamba jumatatu aripoti Kazini. Maamuzi yangu nimempa mwezi kama...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Habari wakuu,nimekuwa kwenye haya mahusiano kwa Muda WA miezi minne SASA na huyu mwanamke was kizungu ambaye yulikutana huko ughaibuni na baadae kuja nae nyumbani Tanzania. Kinachinifanya...
0 Reactions
67 Replies
9K Views
Utafiti uliofanywa na gazeti la PM Express la nchini Nigeria umebaini kuwepo idadi kubwa ya wanawake wanaolalamika kukosa wanaume wenye sifa za kuanzisha nao familia, kutokana na sababu...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Vijana wenzngu mnaopenda romance acheni kulambalamba iyo mijimama na mijanamke inayotumia make up ..tutaisha kwa cancer ...manaake kuanzia juu hadi chini ni mikemikali mitupu we unalamba tu tu tu...
2 Reactions
14 Replies
3K Views
Nipo zangu geto nikicheki taarifa ya habari ,kuna dada moja anaitwa Jurieth Robati ametoka kulipoti sasa hivi da aisee huyu Dada yupo vizuri sana yaani katimia kila angle,dada popote ulipo salute...
0 Reactions
22 Replies
5K Views
Kwanza hii ndoa ndio ina miezi 9, Sasa huyu mwanamke ana dada yake sijui ana biashara za vitu gani anavifuataga huko mkoani nakuja kuviuza dar. Sasa toka jana ananiambia eti dada amebanwa kwa...
13 Reactions
50 Replies
6K Views
Kumbukumbu la torati 24:5 Mtu atwaapo mke mpya, asiende vitani pamoja na jeshi, wala asipewe shughuli juu yake yo yote; akae faragha mwaka mmoja nyumbani mwake, apate mfurahisha mkewe aliyemtwaa
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Wakuu wa Dar na Pwani poleni kwa mvua kubwa zinaendelea.Pamoja na hayo haizuii kuendelea na mijadala.Ili kuweka kumbukumbu sawa ni vyema tukajua kabila penda ngono kuliko yote.Wengine wanasema...
0 Reactions
105 Replies
59K Views
Ndugu zangu nimewasogezeaa hii naombeni ushauri wenu.... Niko kwenye mahusiano na wapenzi wawili Mmoja nampenda sana mpka nalijuwa hili kwamba nampenda sijui kwasababu ni mzuri sana...ila nahisi...
0 Reactions
55 Replies
5K Views
Huyu dada ni mpenzi wangu siku nyingi kidogo mimi nilimpata kipindi hicho ndo anaanza chuo nilianza naye mapenzi mimi nikiwa ndo mtu wa kwanza kabisa ni dada mzuri na mstaarabu sana chuoni wakati...
14 Reactions
269 Replies
23K Views
Wakuu habari zenu? Nakuja tena mbele yenu ndugu zangu, mara nyingi ninapopatwa na matatizo naona jf ndio mahala pa kuweza kuongea kwa uwazi na kupata ushauri hata ule mchungu ndugu zangu...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Mimi nililetewa hadi mimba nikasamehe, nilishafumania nikasamehe, nilishaitwa majina ya watu katikati ya game nikasamehe. Sikujua kama ningeweza kuishi bila yule mdada, after six good yrs alipata...
13 Reactions
129 Replies
16K Views
...Ahamini Kama Umemsamehe Mpaka Akupe Papucha na Uitindue Kweli Hapo Ndo Roho Zao zinaridhika Kama kweli Kasamehewa. #UTAFITIMAKINI Sent using Jamii Forums mobile app
1 Reactions
29 Replies
4K Views
Hii nimeitoa kwa mshana Jr. Imenigusa na kuona ni share tena na kuongezea machache. Hakuna familia isiyo na mapungufu. Hatuna wazazi wasio na mapungufu, sisi pia si wakamilifu, hatuoi au kuolewa...
6 Reactions
4 Replies
2K Views
Mama mmoja alitupigia simu namba 116 kutoa taarifa juu ya binti yake aliyekuwa amesafirishwa kutoka Songea kuja Dar es Salaam kufanya kazi kama #Mfanyakazi za nyumbani. 'Nina wasiwasi sana juu ya...
1 Reactions
4 Replies
2K Views
Mi siwaelewi hawa dada zetu ivi ni Kweli wanasahau kabisa lugha yetu pendwa wakiwa kitandani...? Mana kila nikipata na msichana wakati naingiza dyudyu yangu nikipiga fasta utaskia Aaah baby...
1 Reactions
7 Replies
1K Views
Back
Top Bottom