Eti Aaah baby...

Eti Aaah baby...

Mlupembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2014
Posts
446
Reaction score
217
Mi siwaelewi hawa dada zetu ivi ni Kweli wanasahau kabisa lugha yetu pendwa wakiwa kitandani...? Mana kila nikipata na msichana wakati naingiza dyudyu yangu nikipiga fasta utaskia Aaah baby... Yani mi mtoto..? Au dude langu ndo la kitoto...?nyie wenzangu mnakutana na hiyo aaah babby ...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NA WEWE NI MTU WA KUJA HUKU J-FORUM NA KUJISIFIA MASHUDU? HAPO ALIKUWA ANALIA HIVYO ILI AKUCHOMOE HELA AFTER THAT
 
Nakushauri ufute Uzi wako kabla mzee wa vitunguu swaumu hajaupitia. Utajuuta.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom