Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Hakuna mwanaume aliye single ambaye kila siku akitoka nyumbani kwake anajisemea ngoja nitafute mke kama vile anavyotafuta funguo, simu au fedha aliyopoteza. Haipo hiyo. . Mwanaume siku zote...
1 Reactions
3 Replies
902 Views
Hellow wana Jf, salam kwenu. Namtafuta msichana ambae namkumbuka kwa jina moja tu Selina, ni mtu wa mbeya. Nilipotezana naye tangu mwaka 2011. Yeye ni graduate wa Computer Science Udsm mwaka 2011...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Habari zenu leo ni muendelezo wa yule kaka king'ang'anizi. Nimeamua kumuacha ili nisije kumuumiza huko mbele ya safari. Nimechukuwa maamuzi hayo kutokana na mwanzo wa mahusiano yetu aliniambia...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Nakuandikia haya kukupa mkono wa kwakheri Rafiki yangu, nimeishi nawe kwa muda mwingi sana. Siku ya kwanza ulipo kuja kwenye maisha yangu nilijua nimepata Rafiki bora kabisa, lakini...
2 Reactions
14 Replies
2K Views
Nina safari ya siku mbili katika mji wa Bujumbura Burundi. Wenyeji wa eneo hilo nipeni muongozo wa sehemu nzuri ya kufikia isiyozi 50k kwa kulala na sehemu nzuri za kutembelea pamoja na mambo ya...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Mwanamke siku zote huwa anaamini kwamba mwanaume ndie atakaeanza kufa, Kama unabisha mwambie mkeo "Hii Nyumba nataka kuiza" Utasikia "Alafu Ukifa mimi Nitaishi wapi na wanao". Sababu zipi...
7 Reactions
68 Replies
7K Views
I would like to ask the following questions, What are the factors considered by professional’s market markets at greater Banks when making exchange rate quotations for retail traders? How...
1 Reactions
1 Replies
461 Views
Mimi ni mwajiriwa kampuni binafsi hapa Dar, na mke wangu yupo serikalini ngazi ya chini kabisa ya mshahara. Nilifanya kazi yenye mshahara mkubwa miaka miwili iliyopita mikoani na nikafanikiwa...
3 Reactions
24 Replies
2K Views
dunian kila mtu anakilevi chake,asee mm pombe ndo kila ktu,kumaliza kreti 2 n chaap,zaman ilikuwa mm na wanawake wanawake na mm,nkaja kufumaniwa nko na mtoto wa binam yangu nkaacha. K VANT FOR...
2 Reactions
18 Replies
1K Views
Habari zenu, Kama kichwa cha habari kinavyosomeka ni miezi minne (4) sasa tangu tuanzishe mahusiano na huyu Kaka kuna zawadi nilinunua kumpatia tangu niinunue mpaka leo ninayo na sijampa na moyo...
1 Reactions
47 Replies
5K Views
Habari zenu waungwana, ni matumaini yangu kwamba mwaendelea vema. Binafsi sikuwahi kuamini kama urafiki unaweza kuuliwa na vitu vidogo kama kukopeshana, japo nilikuwa nasikia tu tangu nakuwa...
4 Reactions
21 Replies
4K Views
Tuachane na siasa kidogo kwa muda! Duniani, wanaume wanapoteza 'strong mentality' dhidi ya wanawake. Wanawake wanapaa Sana 'economically' dhidi ya Wanaume Wanawake wana fly Sana...
6 Reactions
44 Replies
4K Views
Dear Ladies, He won’t use condoms, yo use pills. why? Because he wants it natural? (Think of ovarian cancer and infertility). He gets you pregnant, you have aborted like 5 times 😢 why? Because...
1 Reactions
10 Replies
1K Views
Waungwana habari zenu!nisipende kupoteza muda sana,mimi ninaumri wa miaka 33,mkristo,muajiriwa,natafuta mwanamke ambaye yupo tayari kuolewa kama tabia zake zitaridhisha Sifa 1)Awe mkristo wa...
1 Reactions
30 Replies
2K Views
Wajumbe husikeni na kichwa cha habari hapo; Mwaka jana mwezi wa saba nikiwa katika harakati za kumvisha pete mchumba wangu tuliedumu kwa muda wa miaka miwili, niligundua hakuwa mwaminifu hata...
5 Reactions
33 Replies
3K Views
Inasikitisha/huzunisha sana kuona mwanaume anatumia hii kitu. Hii kitu kwangu me ni kama takataka lakin utakuta kuna wanaume wanatumia huu upuuzi na anajiita mwanaume rijali. Mwanaume...
2 Reactions
37 Replies
7K Views
Habari wana JF, Mimi ni kijana wa kiume, Miaka 30. Graduate, nimeajiriwa serikalini. Naishi DSM. Dini yangu ni Muislam, mimi ni mstaarabu na nina hofu ya Mungu. Sijawahi kuoa wala sina mtoto...
8 Reactions
69 Replies
8K Views
Natafuta mchumba, awe maeneo ya mbeya umri 20-23, dini awe mkristo hayo muhimu mengine hayo ziada mwasiliano 0675575597
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Hivi wanawake sijui mnawazaga nini na wengine sijui mna Akili ya Aina gani, Huyu demu nimemuopoa jumanne siku moja tu kabla ya X-Mass, siku mbili tu za Dating tayari anaomba Simu mpya(Kumbuka...
2 Reactions
51 Replies
6K Views
WANAWAKE 1. Ukiwa Kama mwanamke, pale panapotokea maudhi dhidi ya mpenzi wako, nyamaza kimya, ukimya wa mwanamke humsumbua akili mwanaume. Atahisi kuna jambo fulani kichwani mwako na kama...
17 Reactions
67 Replies
6K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…