Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Aisee leo nimepanic kwa ghadhabu, hata nimesahau kuwasalimia. Nina vijana wangu watatu wa kiume wote, umri wao ni miaka 13, 12 na 8 ambao nawalea mwenyewe [singo dadi] baada ya kutelekezwa na...
21 Reactions
127 Replies
12K Views
Ina maana mwanaume kumkataa mwanamke kimapenzi sio sawa, ila mwanamke kumkataa mwanaume kimapenzi ni sawa? Kuna mdada mmoja juzi kati alikuwa ananionesha kwa maneno na kwa vitendo, ishara nyingi...
1 Reactions
28 Replies
6K Views
Tunasikia ndoa zina changamoto nyingi, lakini as long as mmeamua kwa hiari yenu kuishi pamoja na kula kiapo Cha "mpaka kifo kitutenganishe" basi tujitahidi kulinda viapo vyenu! Huu ni mfano tu...
9 Reactions
206 Replies
16K Views
Mimi ni kijana mwenye miaka 30. Sijaoa, nina mpenzi mmoja rasmi na watatu wa "kugongana" nao. Sina mtoto hata wa kusingiziwa. Ni Engineer, nina mshahara na ninafanya biashara. Niliacha pombe za...
9 Reactions
92 Replies
13K Views
Niliacha kazi serikalini mwaka 2016 Nikaamua kuzunguka mikoa ya baridi kupanda miti ya matunda (Napenda INVESTMENT kuliko BIASHARA). Sasa bana mvua za msimu huu wa 2019/20 nimeamua kupiga kambi...
14 Reactions
113 Replies
9K Views
Habari zenu wana jamvi. Natafuta mwanamke aliye tayari kuingia katika mahusiano ili tufunge ndoa .Sifa awe mrembo mchapa kazi mwenye upendo ,dini yoyote ila tukifikia hatua ya ndoa awe tayari...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Leo asubuhi Nilikua nafanya mazoezi ya kukimbia, ilikuwa ni asubuhi ya saa kumi na mbili, na ni barabara ambayo sijawahi kufanya joging. Wakati nikiendelea kukimbia kwa mbele kama nusu Kilometa...
14 Reactions
15 Replies
2K Views
Habari wanajukwaa. Samahani kidogo, Nimekutana na changamoto moja kwenye mahusiano lakini nikaambiwa tatizo simfanyi mpenzi wangu kuwa MWANAUME. Kiukweli sijaelewa ni kivipi naweza mfanya awe...
1 Reactions
117 Replies
11K Views
Hili swala nimekuwa nikilisikia, sijawahi kulishuhudia hata siku moja lakini leo nimeliona. Mwezi kama mmoja uliopita kuna jamaa yetu alifariki, huyu jamaa tulisoma nae shule sekondari mkoani...
9 Reactions
19 Replies
2K Views
Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo (Maziwa/Matiti) ya kiume? Nimekuwa nikijiuliza, jiangalia na kushangaa hizi nyoyo matumizi yake ni yapi? Maana nafahamu fika matumizi ya vidole, macho, maskio...
14 Reactions
91 Replies
17K Views
Nimekuwa ni wakuondoka ondoka kishughuli na mtoto kumuacha nilishamwach mwaka mzim hatujaonana akiwa na miaka miwil badae nikakutananae nikakaa nae ila alikuw hatak kula hali ilonifany niwe...
1 Reactions
49 Replies
4K Views
Wasalaam wakuu. Nipo na jamaa yangu, sio mwana JF, Jamaa huyu amekuwa na mwanadada ayemwita mpenzi/mchumba wake yapata kipindi cha miaka mitatu sasa. Jamaa yangu anaeleza kuwa mwaka mmoja wa...
0 Reactions
44 Replies
3K Views
Wakati mpo shule, kuna watu walikuwa wanaonekana wajanja sana kuanzia mavazi mpaka mfumo wao wa maisha. Wale waliokuwa wanaonekana watoto wa kishua, wenye kujua kila style leo hii maisha...
8 Reactions
22 Replies
3K Views
Habari zenu wadau, Samahani, Pete nzuri ya kumvisha mtoto wa kike (Engagement Ring), ni ya aina gani? (Silver au Gold? Na inatakiwa iwe na gram ngapi? NB: Take it serious.
0 Reactions
97 Replies
19K Views
Mambo niaje? Nyie wanawake ambao hamko ndoani, mkiingia kule muda ni mchache na Mambo ni mengi. Mambo ya romances sijui kubambiana Akama mnavyofanya na jamaa zenu kule hamna, jiandaeni...
5 Reactions
25 Replies
4K Views
Nina hamu nipate mwanamke msaafi, mzuri, yani nimfaindi yani nizame mpaka uvinza, awe tuu anajielewa mimi kutunza sio shida jamani, ilimradi awe tayari kupima (maana wanawake wa sasaihiv...
1 Reactions
54 Replies
6K Views
Habari wana jf Leo ni siku ya weekend nmetulia nyumbani. Kama mjuavo serikali imezuia mizunguko isiyo ya lazima. Nkasema leo niangalie movie inaitwa FIRE PROOF MY MARRIAGE kuzuia nisiondoke home...
1 Reactions
3 Replies
3K Views
Hali ni mbaya Kesi nyingi ni imported Muhimu kupeana tahadhari maana madanga yanachanganya sana. Jana alikuwa na mnaijeria leo yupo na mfilipino au mmarekani. Watatuuwa hawa. Tufunge zipu...
2 Reactions
9 Replies
1K Views
Huu ugonjwa umewaathiri vipi katika mahusiano yenu? Kwa sababu najua mapenzi au mahusiano yana mambo mengi, kuna kukaribiana karibu, kugusana, kuleteana zawadi, kunyweshana vinywaji, chakula...
1 Reactions
6 Replies
968 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…