Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo za kiume?

Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo za kiume?

isajorsergio

Platinum Member
Joined
Apr 22, 2018
Posts
4,152
Reaction score
6,601
Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo (Maziwa/Matiti) ya kiume?

Nimekuwa nikijiuliza, jiangalia na kushangaa hizi nyoyo matumizi yake ni yapi?

Maana nafahamu fika matumizi ya vidole, macho, maskio, pua na mengineyo mengi ilhali nimeshindwa kutanabaisha na kuelewa matumizi na yaliyo sahihi ya nyonyo hizi za kiume.

Katika kila hatua ya elimu niliyopita hamna hata mkufunzi mmoja aliyenifunza matumizi ya nyonyo hizi ilhali nakumbuka nilifunzwa kazi na matumizi ya pua.

Mwenye kufahamu naomba anipe elimu katika hili.
 
Ni yapi matumizi sahihi ya nyonyo (Maziwa/Matiti) ya kiume?

Nimekuwa nikijiuliza, jiangalia na kushangaa hizi nyoyo matumizi yake ni yapi?

Maana nafahamu fika matumizi ya vidole, macho, maskio, pua na mengineyo mengi ilhali nimeshindwa kutanabaisha na kuelewa matumizi na yaliyo sahihi ya nyonyo hizi za kiume.

Katika kila hatua ya elimu niliyopita hamna hata mkufunzi mmoja aliyenifunza matumizi ya nyonyo hizi ilhali nakumbuka nilifunzwa kazi na matumizi ya pua.

Mwenye kufahamu naomba anipe elimu katika hili.
Nafikiri ziliwekwa tu reserve kama ilivyo spear tairi kwenye gari ila kwa wenzetu ambao ni chakla ama mchele mchele hizi matumizi yake ni sawa na matumizi ya nyonyo za jinsia pendwa. Asante!
 
Yatokana na gonadi ambayo ipo kwa wote ila hilo tezi lategemea kuchochea homoni gani kwa me au ke.
 
Nafikiri ziliwekwa tu reserve kama ilivyo spear tairi kwenye gari ila kwa wenzetu ambao ni chakla ama mchele mchele hizi matumizi yake ni sawa na matumizi ya nyonyo za jinsia pendwa. Asante!
Wait! 😮 Inawezekana kuna suala nyuma ya pazia juu ya hili?
 
Back
Top Bottom