Haya ndio maisha yangu lakini sina furaha

Haya ndio maisha yangu lakini sina furaha

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Posts
10,085
Reaction score
16,064
Mimi ni kijana mwenye miaka 30. Sijaoa, nina mpenzi mmoja rasmi na watatu wa "kugongana" nao. Sina mtoto hata wa kusingiziwa. Ni Engineer, nina mshahara na ninafanya biashara.

Niliacha pombe za kila siku ila nakunywa John Walker siku za Jumamosi pekee. Nazingatia diet sana.

Naishi eneo kati ya Africana na Jogoo. Sishabikii mpira wala mchezo wowote, napenda kutoka sana

Pamoja na all the above, SINA FURAHA!

Najiuliza je, ndo muda muafaka wa mimi kuwa na familia ili nipate furaha? Perhaps kuwa na mtoto nacheza naye kutanipa furaha.

Wakuu mlioamuaga kuwa na familia, iliwafika situation gani ukaona hapa inabid nioe au uliharakisha tu kuoa na sasa unajutia? Na je, unayemuoa ni yule ambae umempenda yaani sana au tuu ilimradi anakidhi vigezo?
 
Jifunze kupenda ukweli. Haya ndio madhara ya kuzidisha uplayer unaloose taste ya mapenzi maana ushapita na watu kibao. Ikifika umri wa kuoa unaoa kwa sababu muda umeenda. Jifunze kumpenda huyo uliyenaye uanze familia, 30 yrs inabidi uanze kutafuta mtoto isije ikawa too late
 
Jifunze kupenda ukweli. Haya ndio madhara ya kuzidisha uplayer unaloose taste ya mapenzi maana ushapita na watu kibao. Ikifika umri wa kuoa unaoa kwa sababu muda umeenda. Jifunze kumpenda huyo uliyenaye uanze familia, 30 yrs inabidi uanze kutafuta mtoto isije ikawa too late
Umeongea point ya maana sana ndugu.. Niko kwenye kipind ambacho hata ,siumii kimapenz, yaan unajua ile unakua na mtu hata akichelewa kukutext mwez mzima wala sishtuk wala sijal, yaan unakua na mtu ambae unaweza kuta hata msg za watu jinsia nyingne anachat nao halaf fresh tuu wala hushtuk, yaan kiufup mi hata mwanamke akinichuna au kuniacha wala huwa sishtuk, itaniuma tuu kula pesa yangu lakin et wivu sjui nin, sina hyo sasa nahis ni tatzo. Si kawaida,.. Zaman wakat niko junior kwenye mapenz nilikua sensitive sana, wivu., kuumia kwenye mapenz etc.. Ila now.. Ni wabarid sana, naweza anza mahusiano mapya na nkayavunja in less than a month
 
Back
Top Bottom