Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Hell Natarajia kwenda shule nikaongeze elimu sasa nataka ni change course hii ndio naona kwangu Ipo vizuri embu naombeni mnipe dondo kidogo hii ipo vipi BACHELOR’S DEGREE IN SHIPPING AND PORT...
5 Reactions
48 Replies
1K Views
📚 Karibu kwenye Group la Wasomaji wa Vitabu Tanzania 🇹🇿 Unapenda kusoma vitabu? Unataka kuongeza maarifa, kuhamasika na kushirikiana na wasomaji wengine? Hili ndilo jukwaa sahihi kwako! 👉 Jiunge...
2 Reactions
3 Replies
571 Views
Bila kupoteza muda mm ni kijana mwenye umri tajwa hapo juu mwenye mke na mtoto mmoja, nawaza kuamua kutatua mgongano WA ki fikra juu yangu binafsi Kwa kuamua Moja, kurudi darasani. Nilipata four...
6 Reactions
36 Replies
2K Views
Tafadhali wadau naomba msaada kwenye maswali ya history kama vile maswali gani huwa ni lazima yaje, niandikeje essay ili iwe na mvuto. Please guys help me.
4 Reactions
53 Replies
2K Views
Hapa Kuna uwezekano wa Bachelor?
1 Reactions
8 Replies
904 Views
Anonymous
Mfumo wa udahili wa mwaka 2025/26 na majibu yaliyotangazwa jana umekuwa kandamizi na unaumiza wanafunzi pamoja na wazazi. Wanafunzi wanapochaguliwa mara mbili au zaidi, wakijaribu kufanya...
1 Reactions
6 Replies
825 Views
Bodi ya mikopo ya wanafunzi elimu ya juu wameendelea kukaa kimya mpaka leo hakuna majina hata batch moja. Tatizo nini au mpunga hamna mpaka harambee.
1 Reactions
19 Replies
1K Views
Anonymous
Jamani wanafunzi tumekosa vyuo naomba TCU wafanye haki yani kweli wanachukua 1.3 hadi 1.6, haya sisi wengine twende wapi sasa, yaani sina tafauti na mt 3 na 4 kweli sio sawa kabisa hata kama...
3 Reactions
12 Replies
1K Views
Ilikuwa jumatatu tarehe 14/02/2000 mida ya mchana nilishuka kituo cha basi Moshi Technical Sec School nikiwa na mama yangu. Tukavuka barabara na kuingia shuleni ili kujiunga kidato cha kwanza...
6 Reactions
21 Replies
2K Views
Msaada kwa wana JF kw anayeweza kuwa anajua site ambazo naweza ku'join na nikashiriki mikutano ya moja kwa moja ya vijana mtandaoni ili niweze kupata ujuzi na maarifa kidogo naomba anisaidie...
0 Reactions
0 Replies
324 Views
UDOM nimeona wameijumuisha kozi ya Bachelor of pharmacy katika dirisha hili la nne la udahili ..hivyo basi hh ni ni fursa adhimu kwa ndugu zetu ambao bado hawajapata chuo na pia wenye ndoto za...
4 Reactions
15 Replies
4K Views
Wakuu JamiiForums ndio kibanda changu cha ushauri hapa nafurahi kushauriwa mambo kadha kadhaa na wadau,nikipata shida nakuja hapa naamini kuna wataalamu mbalimbali. Ni hivi wakuu mimi nimemaliza...
3 Reactions
120 Replies
17K Views
Salaam wanaJF. kuna mtoto wa cousin sister kachaguliwa hiki chuo lakini nimekuwa namashaka na hiki chuo, kwa wale wanaokifahamu vizuri hiki chuo naomba mchango wenu wa mawazo. je kinatoa mafunzo...
1 Reactions
13 Replies
1K Views
DAAD Masters Scholarship 2023 for African Students (Fully-funded) | Study-In-Germany ✅ “Leadership for Africa” Programme for Chad, DR Congo, Niger, Nigeria, and Togo: Master’s Degree Scholarships...
4 Reactions
21 Replies
5K Views
Scholarships now open!! — Curtin University warmly welcomes students from eligible African countries to apply for the Australia Awards Africa Scholarships for our Master's degrees commencing in...
4 Reactions
4 Replies
2K Views
SCHOLARSHIP ZA SAUDI ARABIA 2025/2026 Serikali ya Saudi Arabia imetoa nafasi 127 za ufadhili wa masomo kwa Watanzania kwa mwaka wa masomo 2025/2026. Hii ni nafasi ya kipekee kwa wale wanaotamani...
3 Reactions
17 Replies
2K Views
Wasalaam wanaJF... Naomba kufahamu... hivi nikitaka kusomea Driving pale chuo cha NIT ili niweze kufikia ngazi ya 'Senior Advanced Driver' (nadhani ndiyo VIP/Executive level), itanichukua muda...
6 Reactions
49 Replies
66K Views
Professional Data Analysis by Bright and Genius Editors – SPSS, R, STATA, AMOS, SmartPLS & Machine Learning by Python Unahitaji msaada wa kitaalamu kwenye uchambuzi wa data kwa ajili ya...
2 Reactions
10 Replies
1K Views
Anonymous
Halmashauri ya Wilaya Itilima, Mkoa wa Simiyu, Walimu tumekatwa makato kwenye vyama viwili vya Wafanyakazi ambavyo ni Chama cha Kulinda na Kutetea Haki za Walimu (CHAKUHAWATA) na Chama cha Walimu...
2 Reactions
11 Replies
1K Views
Habari zenu wakuu,kama heading inavyojieleza.Nina ndugu yangu kachaguliwa vyuo viwili na course tajwa bpharm muhas na doctor of medicine udom,ni form 6 leaver 2025 kasomea MAGAMBA secondary...
1 Reactions
12 Replies
1K Views
Back
Top Bottom