Master of Arts with Education. MA (Ed)

balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
4,135
Points
2,000
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
4,135 2,000
Salamu!!
Wale wote wenye hamu na uelewa wa kutosha nimeona DUCE wametoa master ya Arts with Education ambapo utasoma master ya ualimu na somo moja la kufundishia ambapo yapo matano unatakiwa kuchagua mojawapo kati ya lingistic kiswahili french history and geograph.
Uzuri wako hawaandiki dissertation bali project report na duration ni 24months.
Mmi napenda kuwapongeza maana sasa wale waliosoma BA za english geography, environmental studies wanaweza kwenda kufanya hii master na kuwa walimu badala ya kupitia PGDE kitu ambacho kitasaidia kupata walimu weredi maana Master of Arts in Education ilikuwa haina somo la kufundishia.
Fursa. Naiona fursa kwa walimu wenye MA maana kama serikali itaanza kuwaajili itaradhimu kutaja daraja wanalopaswa kuanzia labda itatoa mwanya kwa wale wenye hzo MA kupandishwa madaraja yanayoendana na shule zao maana kisingizio kilikuwa huwezi kupewa daraja sababu serikali haikuwa inaajiri watu wenye Masters.
Harahara. Tafadhari ili kutoleta nyaraka za madaraja kandamizi tunaomba serikali itaje daraja la mtu mwenye master atakaloanzia ila liwe tafauti na wale wanaojiendeleza. Maana hilo daraja wanalotakiwa kuanzia unaweza kuta anaejiendeleza kashalifikia au kashalipita. Ni vizur hata hzi nyaraka za nyuma ziondolewe kigezo hicho kitaongeza morale ya walimu kujiendeleza.
With regards.
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
4,135
Points
2,000
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
4,135 2,000
Nategemea kuona vipanga wa shule ya upili kufanya hii master ili waww mafundi kwenye masomo yao ila bodi ianze kuwakopesha waache mambo yao ya kukopesha wale wa vyuo vya ualimu tu.
 
K

kokaumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2016
Messages
282
Points
225
K

kokaumba

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2016
282 225
Kozi pekee Tanzania inayotolewa DUCE
 
K

kokaumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2016
Messages
282
Points
225
K

kokaumba

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2016
282 225
Hivi master wanatoa mkopo
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,569
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,569 2,000
Salamu!!
Wale wote wenye hamu na uelewa wa kutosha nimeona DUCE wametoa master ya Arts with Education ambapo utasoma master ya ualimu na somo moja la kufundishia ambapo yapo matano unatakiwa kuchagua mojawapo kati ya lingistic kiswahili french history and geograph.
Uzuri wako hawaandiki dissertation bali project report na duration ni 24months.
Mmi napenda kuwapongeza maana sasa wale waliosoma BA za english geography, environmental studies wanaweza kwenda kufanya hii master na kuwa walimu badala ya kupitia PGDE kitu ambacho kitasaidia kupata walimu weredi maana Master of Arts in Education ilikuwa haina somo la kufundishia.
Fursa. Naiona fursa kwa walimu wenye MA maana kama serikali itaanza kuwaajili itaradhimu kutaja daraja wanalopaswa kuanzia labda itatoa mwanya kwa wale wenye hzo MA kupandishwa madaraja yanayoendana na shule zao maana kisingizio kilikuwa huwezi kupewa daraja sababu serikali haikuwa inaajiri watu wenye Masters.
Harahara. Tafadhari ili kutoleta nyaraka za madaraja kandamizi tunaomba serikali itaje daraja la mtu mwenye master atakaloanzia ila liwe tafauti na wale wanaojiendeleza. Maana hilo daraja wanalotakiwa kuanzia unaweza kuta anaejiendeleza kashalifikia au kashalipita. Ni vizur hata hzi nyaraka za nyuma ziondolewe kigezo hicho kitaongeza morale ya walimu kujiendeleza.
With regards.
Hata ukiwa na Masters utaajiriwa kwa sifa ya degree ya kwanza.
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,402
Top