Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Nimechaguliwa electrical engineering na naipenda kutoka UDSM na DIT , naombeni ushauri wa ku confrim sehemu moja
7 Reactions
34 Replies
2K Views
Dirisha la pili la udahili kwa mwaka wa masomo 2025/2026 linaanza lini, hili la kwanza nilichelewa la tarehe 15 julai hadi 10 Agosti .
0 Reactions
2 Replies
1K Views
The Responsibility of Open Discourse The tagline of our Jamiiforums declares, "Where We Dare to Talk Openly." Yet, does unfettered expression justify indiscriminate speech? Intellectual freedom...
5 Reactions
79 Replies
3K Views
Binadamu wa kawaida unapataje GPA below 4.8 we ni binadamu wa kawaida? Hivi mniambie binadamu hasa unapata GPA below 4.8 wewe utakuwa binadamu au mnyama sasa unatofuti gani na kuku ambae wanasema...
1 Reactions
15 Replies
802 Views
Am asking for anyone who can help me with the best WEBSITE to search and download Books, journals, presented paper and articles related to Building Construction. Thanks in advance..
1 Reactions
18 Replies
5K Views
Hivi sometimes najiuliza hawa watu wanaopata GPA below 4.5 ni binadamu wa kweli hawa?how binadamu aliyekamilika anapata GPA below 4.5 kwamba huko chuo mlienda kufanya nini? Au mlienda kuuza sura...
3 Reactions
83 Replies
3K Views
Anonymous (ae60)
Kuna Shule ya Msingi huku Kibaha inaitwa Misugusugu, hapo kuna Wanafunzi wa Darasa la Saba wanaingia Shule Saa 12 Asubuhi na kutoka Saa mbili Usiku muda ambao sio rafiki kwa Wanafunzi. Nasema...
1 Reactions
5 Replies
516 Views
Hawa ni wanafunzi naowajua vizuri walimaliza form 4 mwaka 2012 Moja alifaulu kwa division 1 ya point 16 (ya enzi hizo), akaenda A Level shule nzuri ya private akafaulu division 2 nzuri, chuo...
2 Reactions
2 Replies
466 Views
Habari wanajukwaa Naomba ushauri wenu hapa Kuna mdogo wangu ananiomba ushairi kati ya Architecture technology au ualimu wa mathematics na economics unaweza mshauri huyu dogo asome coz gani kati...
1 Reactions
19 Replies
829 Views
Anonymous
Uongozi wa Shule ya Sekondari Namanga iliopo wilaya ya Longido inanyima watoto wa Maskini vyeti vya kidato Cha nne kisa wameshindwa kulipa Michango. Je, Kuna uhalali wa kisheria kunyima watoto wa...
1 Reactions
4 Replies
357 Views
1. Walimu na Wakufunzi Jinsi ya kutumia: Kuandaa notes na lesson plans kwa haraka. Kutengeneza maswali ya mitihani na majibu. Kutoa maelezo ya kina kwa mada ngumu (mfano hesabu, fizikia)...
2 Reactions
2 Replies
453 Views
Wadau nipeni ushauri kwenye sector ya elimu, nataka kufungua sekondari vipi biashara katika sector ya elimu hasa sekondari Ikoje. Taratibu zipi zakufuata kufungua sekondari na vigezo Gani...
3 Reactions
104 Replies
4K Views
Et wanaJF kati Ya form Four Ya 2008 na 2012 ipi ilikuwa Ya moto Sana 2008 chini Ya Jumanne Maghembe 2012 chini ya Joyce Ndalichako.
4 Reactions
40 Replies
2K Views
Kumbuka Division One ni zaidi ya elfu 60, Division Two karibu elfu 40, na Division Three zipo chache zaidi elfu 10. Hii inaonyesha ushindani mkubwa sana kwenye udahili unaoendelea vyuoni, hasa...
4 Reactions
20 Replies
2K Views
Leo nataka niwashukuru kipekee walimu wangu walionipa heshima ya kuitwa daktari, chuo kikuu cha udaktari KCMC na CUHAS Bugando, hivi vyuo ni vyuo bora kabisa vya udaktari, nikiwa alumni wa vyuo...
5 Reactions
10 Replies
1K Views
Muda wa matumizi ya namba ya mtihani kidato cha nne na cha sita katika kuomba kujiunga chuo kikuu kwa hapa Bongo(Tz) inachukuwa miaka mingapi kuisha matumizi yake? Mfano nimehitimu kidato cha nne...
5 Reactions
20 Replies
1K Views
Hivi mtu aliyesoma Clinical Officer anaweza kusoma degree gani ukiachana na Doctor of Medicine?
0 Reactions
16 Replies
12K Views
When most people hear the term "literature review," they immediately think of writing a long list of what different authors have said. While summarizing is part of the process, a literature review...
0 Reactions
0 Replies
591 Views
Dirisha la maombi ya vyuo vikuu linafunguliwa tarehe 15 mwezi ujao. Kwa tunaotarajia kuomba OPEN UNIVERSITY OF TANZANIA tukutane hapa tujadili mawili matatu, pia wenye uzoefu na Open University...
9 Reactions
106 Replies
9K Views
Samahani kwa anayejua kuhusu mwenendo wa dirisha la usajili kwenye vyuo vinavyotoa ordinary diploma in electrical engineering, naomba kujua kama bado nina muda wa kutuma maombi au muda umeshaisha...
0 Reactions
0 Replies
274 Views
Back
Top Bottom