Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Vijana wanajitahidi sana kusaka elimu pasipo kuangalia kuwa wapi watapata kazi. Yap, vizuri ila jiulizeni mtafanya wapi kazi ndo muisake elimu kwa hasira.
0 Reactions
3 Replies
1K Views
This year we r going to experience 4 unusual dates: 1/1/11 1/11/11 11/1/11 11/11/11..And that's not all.Take the last 2 digits of de year u were born now ADD the age u will be this year and...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Juzi nilienda katika moja ya compus za St. Augustine University of Tanzania (SAUT) na kukuta undergraduate wanafanya registration ambapo kabla ya registration inatakiwa kwa mwenye mkopo alipe...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hatimae Wanafunzi wa mwaka 3 chuo cha mipango Jana walijitokeza kwa Wingi kwnye Presnttn ambayo Awali Waliogomea. Licha mgomo wao kutowasaidia chochote ili walazimu Kuandika barua ya Kujieleza...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Taarifa kutoka chuo cha MIPANGO Dodoma zinadokeza kuwa askari wa FFU wanarandaranda hapo kukabiliana Na dalili za virugu zinazotaka kufanywa Na wanafunzi wa mwaka wa Tatu wanaomalizia disertation...
0 Reactions
38 Replies
5K Views
natamani kusomea udaktari wa mifugo Veternary Medicine, najua chuo ni kimoja tu hapa kwetu nifahamisheni changamoto nyingine na matumaini kama yapo kuhusu kada hii;
0 Reactions
19 Replies
8K Views
Washington D.C., Sep 14, 2011 / 02:36 am (CNA/EWTN News).- A new report shows that Saudi Arabia, home to 15 of the 19 terrorist hijackers of 9/11, continues to promote a violent form of Islam...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Habari zenu ndugu zangu, naomba kama kuna mtu mwenye uelewa na mambo ya vyuo vyetu hapa nchini ambavyo hutoa elimu kuanzia ngazi ya degree, nina ndugu yangu amemaliza form six mwaka jana akapata...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Dr shukuru kawambwa akihojiwa na Seleman mtangazaji wa ITV Katika kipindi cha Dkk 45 leo, kasema wazazi ndo Wenye Jukumu la kuwasomesha watoto wao, hata hivyo serikali itajivua gamba kwa mzigo...
0 Reactions
34 Replies
4K Views
Habari zenu ndugu zangu, naomba kama kuna mtu mwenye uelewa na mambo ya vyuo vyetu hapa nchini ambavyo hutoa elimu kuanzia ngazi ya degree, nina ndugu yangu amemaliza form six mwaka jana akapata...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Hakuna kusita, Bodi ya Mikopo kwa wanafunzi ivunjwe Maggid...
1 Reactions
3 Replies
2K Views
Asalaam! WanaJF, naomba kujulishwa kama ni kweli Hiki chuo kimebadili viwango vya kufaulu kuvuka mwaka (GPA) au ni kama zamani? Nina rafiki yangu ame-Disco mwaka wa kwanza (BSc) ila anadai GPA...
0 Reactions
18 Replies
5K Views
Wadau naulizia JE? Kwa wale waliokosa MKOPO kuna MATUMAINI ya kupata kitu chochote kutoka HESLB.
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Written by NEWS DESK Wednesday, 03 June 2009 16:21 The Organization of the Islamic Conference (OIC) has released a 332-pages book that details the contribution of Islam to civilization and...
0 Reactions
217 Replies
21K Views
Ni maajabu kuona watu walofeli mitihan ndo wanapelekwa kuwa walimu,c wote ila wengi ni wale walofanya vibaya,navyofahamu mimi ktk sector muhmu ktk maendeleo ya nch yoyote ni Elimu, iweje wenye...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Let's start with the good news. If you are a final year (St 7) Primary School student in Bukoba Urban, with parents who completed secondary education and who are not very poor, you went to...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Habari zenu wakuu? Naomba msaada wa mwenye kufahamu hili, ukiondoa shule za serikali zinazofundisha watoto wakorofi je kuna shule (sekondari) inayo fanya hivyo angalau kujaribu?
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Wadau hivi mitihani ya kidato cha 4 au 6 hutungwa kwa kuzingatia mihtusari ya masomo au vipi?
0 Reactions
6 Replies
3K Views
Me nashangaa watanzania 2nang'ang'ania kusoma,na wkt ukiangalia wa2 walofankiwa ktk hu ulmwengu kama Bill gates,michael dell,roman abromovich na mark zuckerberg waliamua kudropp vyuon mwao na...
0 Reactions
14 Replies
3K Views
Every Child Makes 5 Common Mistakes in Exams That Lead to Failure. Read an Amazing New Book “How to Pass Any Exam Without Fear” By Huzefa Mohamed. And Your Child Won’t Make the Same...
0 Reactions
1 Replies
990 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…