Msaada ndugu zangu wana jf


K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
535
Likes
76
Points
45
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
535 76 45
Habari zenu ndugu zangu, naomba kama kuna mtu mwenye uelewa na mambo ya vyuo vyetu hapa nchini ambavyo hutoa elimu kuanzia ngazi ya degree, nina ndugu yangu amemaliza form six mwaka jana akapata division 3, alikuwa akisoma PCB, na matokeo yake ni hivi Biology=C,Chemistry=E, Physics= F,Bam=S, lakini form four alikuwa na div.1 na alipata B ya chemia, B physics, C biology na C mathematics, sasa
ameogopa kuomba chuo hata kwa course nyingine just because ana F ya physics, naombeni ushauri ndugu zangu ili tumsaidie mawazo huyu mwenzetu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,032
Likes
922
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,032 922 280
Kwa nin hakuaply tcu?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,712
Likes
1,260
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,712 1,260 280
Habari zenu ndugu zangu, naomba kama kuna mtu mwenye uelewa na mambo ya vyuo vyetu hapa nchini ambavyo hutoa elimu kuanzia ngazi ya degree, nina ndugu yangu amemaliza form six mwaka jana akapata division 3, alikuwa akisoma PCB, na matokeo yake ni hivi Biology=C,Chemistry=E, Physics= F,Bam=S, lakini form four alikuwa na div.1 na alipata B ya chemia, B physics, C biology na C mathematics, sasa
ameogopa kuomba chuo hata kwa course nyingine just because ana F ya physics, naombeni ushauri ndugu zangu ili tumsaidie mawazo huyu mwenzetu.
Angeomba angepata kwani kuingia chuo kikuu watakiwa kuwa na 2principle passes na yeye anayo ya biology na chemistry.
pia minimum points vyuo vingi ni 4.5 na yeye kafikisha kwani c=3,e=1 na s=0.5.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,032
Likes
922
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,032 922 280
Wewe na huyo mdogo wako wote ni viazi,yan wenzenu wana EEF za HKL na wamelambwa bumu nyie mlikua mmecinzia 2.
 
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
468
Likes
103
Points
60
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
468 103 60
senetor broda! Jamaa ame2mia lugha nzuri sana mbona reply hyo wenye kujua cwamemwelesha na watamuelewesha co kiivo broda wote 2po hapa kuget knwledge n benefit so jamiiforums haipo kuzinguana bro be nice!
 
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
535
Likes
76
Points
45
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
535 76 45
nashukuru sana kwa michango yenu, lakini lugha za matusi na kejeli siyo nzuri senetor, sawa tulisinzia lakini ndo maana nikatanguliza kusema mwenye kufahamu atusaidie, nashukuru lakini kwa michango yenu
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,032
Likes
922
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,032 922 280
nashukuru sana kwa michango yenu, lakini lugha za matusi na kejeli siyo nzuri senetor, sawa tulisinzia lakini ndo maana nikatanguliza kusema mwenye kufahamu atusaidie, nashukuru lakini kwa michango yenu
<br />
<br />
ok nisamehe ndugu yangu,kama uko dar ni vzr ukaenda ofc za tcu labda wanaweza wakakusaidia,ila nadhan hata mkopo huyo nduguyo hakuaply so hawez pata mkopo,nakushauri umwambie asubiri hadi nxt yr 2.
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
782
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 782 280
yeye alivoogopa kuomba chuo aliamua kipi?? anyway siku sio nyingi TCU watatoa hawamu ya 3 kwa wanaohitaji kuomba chuo(3rd round application) ivo asisite kuapply then akipata chuo aanze kufatilia mkopo hopeful atapata kozi ya science! kama yupo dar aende office za TCU kwa ushauri
 
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
535
Likes
76
Points
45
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
535 76 45
nawashukuru sana ndugu zangu wa JF kwa michango na ushauri wenu mungu awe nanyi daima
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
33
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
nawashukuru sana ndugu zangu wa JF kwa michango na ushauri wenu mungu awe nanyi daima
<br />
<br />
udsm wametoa chanc ya kuaply direct kuanzia jana, kwa maelezo zaid nenda kwenye website yao, usichelewe
 

Forum statistics

Threads 1,263,845
Members 486,093
Posts 30,165,899