UDSM na taratibu zake mpya


S

Speedo

Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
70
Likes
8
Points
13
S

Speedo

Member
Joined Feb 15, 2011
70 8 13
Asalaam!
WanaJF, naomba kujulishwa kama ni kweli Hiki chuo kimebadili viwango vya kufaulu kuvuka mwaka (GPA) au ni kama zamani?
Nina rafiki yangu ame-Disco mwaka wa kwanza (BSc) ila anadai GPA ipo poa 2+.
Kwa anayefahamu naomba msaada.
Asante
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
976
Likes
284
Points
80
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
976 284 80
mkuu kama B.Sc ni hivo ni kwamba hakuvuka Departmental GPA,hata kama una 2.5 na department fulani una Suppl. Kadhaa unaweza pata disco..pole mkuu,duuh ila UDSM 1yr mlikua wengi kila sehemu 1yr,alafu wanavopenda kuuza sura cafteria..pole mkuu kwa ur frnd.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Huyo akajipange, alienda chuo kuuza sura.
 
B

BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
407
Likes
138
Points
60
B

BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
407 138 60
Binafsi nilipokuwa nasoma secondary hadi hapo UDSM sikuwahi na sitakuja anagalia marks or GPA from the bottom of page na hata ushauri ninaotoa kwa yeyote awaye mahali popote, try to position yourself at the top down to the middle. Na hii siyo chuo tu ni almost kwa chochote ufanyacho hata kama unaumwa buy the best medicine in the market..........usitegemee kulalamikia msaada!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Ni wewe umedisco afu unamsingzia rafik yako.ucpoteze muda,kaaply chuo kingne faster.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Ni wewe umedisco afu unamsingzia rafik yako.ucpoteze muda,kaaply chuo kingne faster.
<br />
<br />
Aaaaah umejuaje? eti taratibu mpya, hivi hili linawezekana? Tatizo 1st year hwa wanawaza kutongozana tu
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
697
Likes
9
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
697 9 35
Asalaam!<br />
WanaJF, naomba kujulishwa kama ni kweli Hiki chuo kimebadili viwango vya kufaulu kuvuka mwaka (GPA) au ni kama zamani?<br />
Nina rafiki yangu ame-Disco mwaka wa kwanza (BSc) ila anadai GPA ipo poa 2+.<br />
Kwa anayefahamu naomba msaada.<br />
Asante
<br />
<br />
oooh mkuu pole sana kwa kudisco chuo kikuu tena ulikua unapata mkopo 100% hata ungekua na Gpa 3 kama kwenye idara yako umefail utadisco tuu, mi nilisoma pale engineering (coet) hakuna hiyo inshi ilimradi uwe na Gpa ya 1.8, so kama upo coet wamekuonea.pole sana mkuu.
 
M

MBURE

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
29
Likes
0
Points
3
Age
32
M

MBURE

Member
Joined Aug 13, 2011
29 0 3
hata ukikutwa unasex bylaw inasema udisco, siyo GPA tu au ni wewe unayedisco kila chuo na kuhamia kwingine
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
hv kumbe kuna gpa za 1.8, 2.n.k? Mi nilikuwa cjui. Najua kuna 3.8,.....5.0 udsm,hasa kwa elimu lain ya udsm!,ngoja niaangalie za taarifa,daaah
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,021
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,021 3,789 280
Kipakamwitu umejivua nguo kwa kuiita elimu ya Udsm "laini"...nahisi ni utoto,kua uyaone.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
hv kumbe kuna gpa za 1.8, 2.n.k? Mi nilikuwa cjui. Najua kuna 3.8,.....5.0 udsm,hasa kwa elimu lain ya udsm!,ngoja niaangalie za taarifa,daaah
<br />
<br />
majority ya Gpa za pale udsm znarange kati 2.0-3.7,elimu co ngumu kvle ila ni unoko wa maticha 2.
 
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
247
Likes
0
Points
0
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
247 0 0
pole mkuu mshauli aende CBE kimbilio la wengi
 
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
719
Likes
100
Points
45
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
719 100 45
HUYU JAMAA YAKO HAJAKWAMBIA UKWELI. KAMA AMEDISCO TATIZO HALIWEZI KUWA GPA KWA SABABU BADO HATA SUPP EXAM KWA WANAFUNZI WANAOENDELEA HAUJAFANYIKA. LABDA KUNA SOMO HAKUFANYA NMTIHANI NA HIYO NI SABABU TOSHA YA KUDISCO.

Afuatilie afahamu sababu. bado ana nafasi ya kufile appeal
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Ehh Mungu nisaidie mimi.. Ndio kwanza first year wa mwaka huu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
HUYU JAMAA YAKO HAJAKWAMBIA UKWELI. KAMA AMEDISCO TATIZO HALIWEZI KUWA GPA KWA SABABU BADO HATA SUPP EXAM KWA WANAFUNZI WANAOENDELEA HAUJAFANYIKA. LABDA KUNA SOMO HAKUFANYA NMTIHANI NA HIYO NI SABABU TOSHA YA KUDISCO. <br />
<br />
Afuatilie afahamu sababu. bado ana nafasi ya kufile appeal
<br />
<br />
huyo atakua kapigwa automatic disco..co bure.
 
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
181
Likes
3
Points
35
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined Jun 9, 2011
181 3 35
hv kumbe kuna gpa za 1.8, 2.n.k? Mi nilikuwa cjui. Najua kuna 3.8,.....5.0 udsm,hasa kwa elimu lain ya udsm!,ngoja niaangalie za taarifa,daaah
laini???? Jaribu utajuta kuifahamu kama hautajipanga vema!!
 
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
181
Likes
3
Points
35
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined Jun 9, 2011
181 3 35
<br />
<br />
majority ya gpa za pale udsm znarange kati 2.0-3.7,elimu co ngumu kvle ila ni unoko wa maticha 2.
sio maticha tu hata uzembe wa wanafunzi unachangia sana!!! Just imagine kijana anakupa jibu elimu haijachanganya...hii ni indicator za uzembe anza na gia kubwa mwanzo-mwisho mbona unatoka poa!!!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
sio maticha tu hata uzembe wa wanafunzi unachangia sana!!! Just imagine kijana anakupa jibu elimu haijachanganya...hii ni indicator za uzembe anza na gia kubwa mwanzo-mwisho mbona unatoka poa!!!
<br />
<br />
nina mshkaji wangu alikuja na dv 1.5 akidhan na huku ni pa kukariri,mbona kila mwaka 2napga wote supp?
 
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
152
Likes
1
Points
35
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined Nov 12, 2010
152 1 35
Hii sio sheria mpya! kama ktk departments zake za CONAS ana GPA below 1.5 ni DISCO hata kama course nyingne out amepiga overall GPA ikafika 3+. hili ni tatizo, wengi wa Bsc.education wanaliwa vichwa course za CONAS wanaenda piga mabanda kwny course za education, wanaliwa vichwa na GPA kali sana. Tatizo hawasomi prospectus, kila ki2 kimo mle. mpe pole jamaa ila kma sio ilo tatizo, acheck na exams officer room 106 CONAS watamweleza tatizo. ila computer haidanganyi, umsindikize kupokea majibu maana kuna jamaa ili bidi tumalize naye mwaka huu amekuja 'sup' juzi wanamwambia yupo below GPA ali'colapse'.
 

Forum statistics

Threads 1,215,136
Members 463,062
Posts 28,537,055