Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

wanabodi, mie nililowea kny maboksi kwa kipindi cha miaka kumi,baada ya kuona hayalipi mpaka nipate proffessional job nimeamua kurudi shule.....ila nahisi mwenzenu watanikamata,naogopa kweli...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nipo kwenye mchakato wa kuomba mkopo wa kusoma Elimu ya juu.Nipo Cafe na nimeshindwa kupata mwaka wangu wa kuzaliwa katika hiyo fomu ya HESLB,miaka imeandikwa kuanzia 1940 hadi 1987 tu! sasa mimi...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Kwa yeyote mwenye ufahamu wa kutosha kuhusu facult hii udsm na nini hasa ina deal with naomba maelezo tafadhali
1 Reactions
8 Replies
2K Views
Tanzania Commission for Universities Application for admission into higher education institutions in academic year 2012/2013 for applicants who completed their studies from 1988 to 2011 The...
0 Reactions
9 Replies
7K Views
leo nilikutana na rafiki yangu anaefanya kazi utawala wa Chuo kikuu cha Dodoma (UDOM), akanidokeza kuwa kuna wanafunzi 24 walifukuzwa kwa sababu walikutwa wapo kwenye gari wamevaa sare za Chadema...
1 Reactions
6 Replies
2K Views
Wanajf wenzangu mnaofahamu Kiswahili hasa upande wa viambishi, nawaombeni mnitajie kazi kumi za kiambishi KA, kumi za kiambishi KI..
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Nimejalibu kutafakali kiundani ila sijapata jibu aidha la kimaumbile au la kisayansi kwa nini viungo ambavyo viko pair ktk miili yetu haviko sawa ktk uwezo,kwa mfano wa mkono wakulia hauwezi...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Poleni na Majukumu ya wiki nzima; Naomba mawazo yenu katika hili! Wanafunzi wanaopata Division One kidato cha sita hupewa kipaumbele sana na baadhi ya vyuo kama UDSM,Mzumbe na kwingineko...
1 Reactions
7 Replies
2K Views
naombeni msaada wenu katika taasisi/vyuo vinavyotoa tailor made course ya monitoring ya Monitoring and Evaluation kwa bei nafuu katika chuo kinachotambulika na kusajiliwa naomba...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
All da xul leaver student knw y most of da student fail to knw even to study english this problem have da source and source ni KAMATI KUU YA TAIFA coz wanapasisha std 7 bila mpangilio and now...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Unbelievable its bad ti hear that some people in higher learning institutions are not performing real practicals due to shortage of science facilities yes this is our Tanzania towards the world of...
0 Reactions
0 Replies
691 Views
Wadau híí exhibition inaanza lini? na itachukua muda gani? Pia naomba nijue eneo gan Inafanyika?
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nilidhani kuwa na vyeti ndio mwanzo mwisho, kumbe dunia ilinigeuza vibaya. Niliogopa hata kuitwa Dr (phd holder) katika some instances kwa sababu nili attract attentions za watu na kubadili...
1 Reactions
17 Replies
2K Views
Kwa wale waliohitimu mwaka jana 2011, transcript zitakua tayari katikati ya mwezi May 2012 na sio April tena kama ilivyotangazwa mwanzo! Source: www.udom.ac.tz Tutajuta mwaka huu maana kila kaz...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Leo bungeni sikushangaa walipokua wanachangia taarifa za kamati kua kuna vyuo vimelipa mishahara waalimu hewa mabilioni ya pesa,serikali inapaswa kujua hicho ni chanzo cha mapato kwa baadhi ya...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
kwanza napenda kuwasalimu wanaJF,baada ya salamu napenda kujuzwa na wanaofahamu kuhusu hili,je ukitaka kusoma masters iwe hapa TZ au NJE,kama unataka kufadhiliwa unatakiwa uwe umepata GPA ya...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
DAR ES SALAAM WALKS FOR HIGER EDUCATION you are invited to participate on the first UHURU WALK AND TREASURE HUNT on sunday, 27th may 2012 at 6:30 am ROUTE AND DISTANCE: the walk will be 4km...
0 Reactions
0 Replies
848 Views
Hongera sana kwa kupiga marufuku mavazi haya, maanake mmmmmhu ilikuwa ni KICHEFUCHEFU
0 Reactions
0 Replies
3K Views
Wana JF; Asasi ya Marafiki wa Elimu Dodoma (MED)inakamilisha utaratibu wa kuwa na jukwaa la majadiliano katika masuala mbalimbali ya Elimu, Demokrasia na Utawala Bora. Mijadala hii itafanyika...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Majuzi nilitembelea shule moja ya sekondari ya kata huko kijijini. Nikakuta ina walimu wanne-historia, Jiografia, biology, katika idadi hiyo yumo mkuu wa shule. Nikaelezwa kuwa darasa lilomaliza...
0 Reactions
0 Replies
3K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…