JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
A doctor, a lawyer and a manager were discussing the relative merits of having a wife or a mistress. The lawyer says: - For sure a mistress is better. If you have a wife and want a divorce, it...
0 Reactions
2 Replies
983 Views
Wakati bado mpya mpya kwenye ikulu ya Lusaka nchini Zambia rais F Chiluba alipata fursa ya kumtembelea malkia wa Uingereza Elizabeth saa ya makulakula ikawadia meza imesheheni kila aina ya...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Mwita was appointed sales person at a local General Dealer's store in Musoma While on one of his shifts, a lady approached him and asked if they had peach jam to which he bluntly replied, "Out of...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
President Idi Amin once called his Foreign Affairs Minister and told him that he wanted to change the name of Uganda to Idi. The Hon. Minister was tasked to canvas world opinion and return to the...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Jamaa aliagiza house girl akaletewa kutoka Iringa kufika nyumbani akawa anafundishwa mazingira siku moja Baba mwenye nyumba alipo maliza kula chakula cha mchana akawa anatafuta Toothpick akawa...
0 Reactions
12 Replies
3K Views
While Kikwete was in USA (on a state visit), he saw a building with no power. He asked Obama, "I thought there's no power problem in the US"?. Obama replied, "It's the Tanzanian Embassy".
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Wakuu nilikuwa nikipata moja baridi sehemu fulani jana baada ya kazi ngumu na joto kali la DSM. Mara umeme ukakatika, jamaa mmoja akapiga kelele kwa nguvu:" Ngeleja hiyoo imeingia na tunayo mpaka...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
After a luncheon hosted by the Queen in London in his honour, the former Ugandan leader Idi Amin had this to say for his vote of thanks. (Personally I cannot believe this is true.) "Mr Queen...
0 Reactions
4 Replies
4K Views
Jamani wanjf kwa leo nimekutana na swali gumu kweli na nimekosa jibu lake,kama ungekuwa wewe ungejibu vipi?kaka kaliniuliza eti bro ungependa uwe dafu uchokonorewe,uwe nazi ukunwe,uwe shuka...
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Jambo wana jf,napenda kufahamu asili ya majina ya kingoni/Wangoni maana utasikia mara ngonyani,mapunda,sungura,tembo,nguruwe......mmmh ,wanajf naomba nyongeza ya majina ya wangoni na kuelewa why...
0 Reactions
49 Replies
11K Views
kuna dada alitoka ndani kwake akiwa na toothpick akitoa vitu kwenye meno,mwenzie akamuuliza "shosti naona mambo mazuri nyama kwa wingi!"akammjibu nyama wapi nilikuwa nanyonya m*** sasa ma**zi...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
malawi ni jirani zetu,kuna sheria wanataka kuipitisha juu ya kutoa ushuzi iwe ni kosa la jinai!sasa hebu pata picha ingekuwa hapa kwetu bongo na hasa kwa wanaosafiri kwa mabasi ya umma...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
The English Language: Have you ever wondered why foreigners have trouble with the English Language? Let's face it. English is a crazy language. There is no egg in the eggplant, no ham in the...
1 Reactions
2 Replies
1K Views
A dog asked a cat: why do u guys hide when u're doing it? And the cat replied: that's because we don't want humans to copy our style, they've already copied urs.LOOOOL !!
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Ilitokea katika darasa moja la shule ya msingi mwalimu alipomuuliza Nevig:- Mwalimu: Ikiwa baba yako kakopa 10,000 dukani na akaambiwa alipe kila siku kwa muda wa siku tano je kila siku atakuwa...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
A SPANISH Teacher was explaining to her class that in Spanish, unlike English, nouns are designated as either masculine or feminine. 'House' for instance, is feminine: 'la casa.' 'Pencil,'...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Jamaa alikwenda Hospital na akakaa kwenye ukumbi wa kusubiri ilikwenda kumuona Daktari.Karibu yake kuna mtu mmoja ambaye alikua analia kwa maumivu.Akamuuliza mbona unalia akamjibu nilikuja kufanya...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
:sad: Mshahara ni kama hedhi. Unakuja na kukaa kwa siku 3 hadi 7. Usipokuja ujue una mimba tayari!! lol!:msela:
0 Reactions
9 Replies
2K Views
tumezoea kuwasifu ndugu zetu wamasai kuwa wanadumisha mila hasa kwa mavazi yao, swali langu lipo kwa jirani zangu wanaotokea iringa. Je ni mambo gani ya msingi ambayo wakifanya wataonekana nao...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
0 Reactions
2 Replies
961 Views
Back
Top Bottom