JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Jamani wakati mwingine na tuwasifie humuhumu JF wanapofanya mazuri. yani tunakuwa kama tunajuta kuoa/kuolewa. Loh!
0 Reactions
17 Replies
1K Views
chit chat oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee! Watu tunajifunza na kuvutiwa na mengi kutoka kwa members wa jf. inawezekana kuna wawili watatu ungetamani kuwauliza (ma)swali fulani la binafsi ila kwa namna...
13 Reactions
781 Replies
41K Views
http://youtu.be/cnYHgq1luR0 ............................................
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Lakini vile unavyokuta bar zimejaa sinza ndo hivyo unakuta guest zimejaa keko.tuseme keko kuna wasafiri sana kuliko ubungo?ukila unapopita usiku unakuta ubao umegeuzwa eti "vyumba vimejaa".mimi...
0 Reactions
38 Replies
16K Views
Kwetu Zanzibar Ushoga Si Tatizo......... Source: Clouds fm,jahazi hivi hawa jamaa wana akili,eti sentensi haijakamilika sijui itaendelea lini au wanamaanisha nini?
0 Reactions
7 Replies
4K Views
If you think English is simple try this...... Please fill in the following blanks with YES or NO 1............... l don't have brain 2...............I dont have sense 3..............I am...
0 Reactions
25 Replies
5K Views
kama kawaida vyombo vya habari na vibaraka wa magamba wamezidi andamwa na mzimu wa chadema baada ya chanel ten kusema habari ya lema,mb kusema haiko tayari!lakini baadae wakaitoa...pipoz power
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Kwenye baa moja mtaani kwetu kuna bango linasomeka hivi: "Ikiwa unataka kunywa kwa ajili ya kusahau, tafadhali lipa kwanza kabla hujaanza kunywa".
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Wakati wanavuka mto Rufiji,mtalii wa kizungu alimuuliza kijana mwenye boti Mzungu:do you know biology,psychology,ecology,geography and geology? Kijana:NO Mzungu:what the hell do you know...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Na Erick Evarist Siku chache baada ya msanii wa filamu Bongo, Salma Jabu ‘Nisha’ kutangaza kuwa hajawahi ‘kuduu’ na mwanaume tangu azaliwe, baadhi ya wadau wamemchana wakieleza kuwa, ameongea...
0 Reactions
8 Replies
6K Views
[MKE];(akiongea kwa hasira),mume wangu uko wapi mpaka mida hii saa 4 za usiku? [MUME];Mke wangu unalikumbuka lile duka la urembo ambalo tuliukuta ule mkufu wa dhahabu ambao ulisema unaupenda sana...
4 Reactions
22 Replies
3K Views
kauli ya waziri wa mambo ya nje wa Tanzania ambaye ndiyo alitoa msimamo wa serikali kuhusu swala la ushoga imeonekena kutaka kuligawa kanisa hilo na baadhi ya waumini wake hapa nchini. Baadhi ya...
0 Reactions
9 Replies
4K Views
Haya tena wakuu nawauliza Swali Kuna binadamu aliye zungumza na Mwenyeezi Mungu, huyo binadamu anaitwa nani jina lake?Nawaombeni munipe jibu lililokuwa sahihi asanteni sana.
0 Reactions
11 Replies
3K Views
Jaman waheshmwa hatuombei ila 2angalie mbele kidogo hvi hawa al-shabaab wakija Tanzania itakuwaje, mimi binafsi nadhani ili kuokoa damu ya watanzania 2waombe mazungumzo kwani hata 2kisema...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Mi nadhani sio kosa bana. Bora kuukamua mua kabla haujaukata!!!
0 Reactions
27 Replies
3K Views
inasemekana kuwa kuna kesi imefunguliwa mahakamani na Wamasai dhidi ya Wasukuma wakidai eti wao ndo wenye hati miliki ya ng:ombe wote tanzania. hiyo kesi imefikia wapi
0 Reactions
9 Replies
5K Views
3 NICE FACTS :- 1. Once, all villagers decided to pray for rain, on the day of prayer all people gathered and only one boy came with an umbrella ... ‘THATS FAITH’ 2. Example of the...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Nauliza Swali Jamani mkubwa wa jiko ni nani?
1 Reactions
39 Replies
6K Views
(1)..........I dont have a brain (2)..........I dont have sence, (3)..........I iam very stupid. (4)...........I am no longer active man!
0 Reactions
6 Replies
5K Views
Dr. Ndodi tayari amebadili kazi anayofanya? Naona star tv wanarusha matangazo recorded yakionesha Dr. Ndodi akihubiri sasa hivi.
0 Reactions
1 Replies
3K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…