Kwetu zanzibar ushoga si tatizo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwetu zanzibar ushoga si tatizo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by msani, Nov 7, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kwetu Zanzibar Ushoga Si Tatizo.........
    Source: Clouds fm,jahazi


    hivi hawa jamaa wana akili,eti sentensi haijakamilika sijui itaendelea lini au wanamaanisha nini?
     
  2. a

    actus Senior Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    radio yenyewe ya mashoga sasa unategemea nini??na ww unasikiliza hiyo radio ya mashoga?dedication song ant virus by sugu
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,967
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tangia lini redio ya mashoga ikaongea mambo ya maana? Pale ni full pumba, mwanzo mwisho.
     
  4. G

    Ginner JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,139
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Acheni maswala ya kishoga na nyie....clouds kosa lao nn...si wamenukuu maneno ya mkazi wa zanzibari.....pendeni kujua mambo mengi na views za watanzania wengine wa pwani wao jambo hili wanalichukuliaje.....sitegemei muwe mnacrash mada bila kuwa na detailz za kutosha....
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kama kuna ukweli hapa wakuu........mi si nlisikiaga mabinto wote wanaoolewa zanzibar huolewa wakiwa na bikira zao lakini kasheshe ni wakati wa kujifungua hizo momba zao za kwanza...........kuna mjadala hapa unaweza ukazuka na kuendelezwa, mweeee........ Nasikia hii kitu sio jambo la ajabu pia Mombasa..............
     
  6. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    thibitisha kwa mifano mkuu kwa faida ya wengi..
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mnaosikiliza jahazi mmepotea njia...
    Bora ukacheze draft na wazee kuliko kusikiza jahazi ya clouds.
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    redio ya wafuuuuuu eeee
     
Loading...