Kwetu zanzibar ushoga si tatizo!

Kwetu zanzibar ushoga si tatizo!

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Posts
1,800
Reaction score
1,195
Kwetu Zanzibar Ushoga Si Tatizo.........
Source: Clouds fm,jahazi


hivi hawa jamaa wana akili,eti sentensi haijakamilika sijui itaendelea lini au wanamaanisha nini?
 
Kwetu Zanzibar Ushoga Si Tatizo.........
Source: Clouds fm,jahazi


hivi hawa jamaa wana akili,eti sentensi haijakamilika sijui itaendelea lini au wanamaanisha nini?
radio yenyewe ya mashoga sasa unategemea nini??na ww unasikiliza hiyo radio ya mashoga?dedication song ant virus by sugu
 
Tangia lini redio ya mashoga ikaongea mambo ya maana? Pale ni full pumba, mwanzo mwisho.
 
Acheni maswala ya kishoga na nyie....clouds kosa lao nn...si wamenukuu maneno ya mkazi wa zanzibari.....pendeni kujua mambo mengi na views za watanzania wengine wa pwani wao jambo hili wanalichukuliaje.....sitegemei muwe mnacrash mada bila kuwa na detailz za kutosha....
 
Acheni maswala ya kishoga na nyie....clouds kosa lao nn...si wamenukuu maneno ya mkazi wa zanzibari.....pendeni kujua mambo mengi na views za watanzania wengine wa pwani wao jambo hili wanalichukuliaje.....sitegemei muwe mnacrash mada bila kuwa na detailz za kutosha....

kama kuna ukweli hapa wakuu........mi si nlisikiaga mabinto wote wanaoolewa zanzibar huolewa wakiwa na bikira zao lakini kasheshe ni wakati wa kujifungua hizo momba zao za kwanza...........kuna mjadala hapa unaweza ukazuka na kuendelezwa, mweeee........ Nasikia hii kitu sio jambo la ajabu pia Mombasa..............
 
radio yenyewe ya mashoga sasa unategemea nini??na ww unasikiliza hiyo radio ya mashoga?dedication song ant virus by sugu

thibitisha kwa mifano mkuu kwa faida ya wengi..
 
Mnaosikiliza jahazi mmepotea njia...
Bora ukacheze draft na wazee kuliko kusikiza jahazi ya clouds.
 
Back
Top Bottom