Hii ni ajabu sasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni ajabu sasa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jonogomero, Feb 13, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti nimeagiza msosi na pepsi bariiiidi, cha kushangaza si nimekuta zawadi ya TUSKER kwenye kizibo cha pepsi. Sasa hapa ndio nashangaa huu muingiliano. Karibu kula
     
  2. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    hiyo itakuwa zile zinazotengenezwa na wajasiliamali(yaani kitaa) si unajua tena maisha ubunifu!!!!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    kampuni inayotengeneza vizibo vya soda nia bia ni moja hivyo kosa la kiufundi linaweza kutokea.but still unaweza kwenda kuclaim zawadi yako tusker
     
  4. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 465
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mazingaombwe hayo duuuu!!!!!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,117
    Likes Received: 10,438
    Trophy Points: 280
    lol itakuwa umegonga kitu cha hatari sana
    wahi muhimbili kabla madoc hawajagoma
    asee maana pepsi na tusker ni mbali sn hawana hata ubia kwakweli haaaa
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,000
    Likes Received: 5,166
    Trophy Points: 280
    umeinywa?
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaa!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Sasa unachelewa nini kufuata hiyo zawazi ya tusker?
     
  9. O

    Omonto Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulikuwa tungi sana na msosi ulikuwa unapata ndani ya baa flani hivi
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,575
    Likes Received: 21,091
    Trophy Points: 280
    duh....
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    We mwenyewe unakunywa pombe lakini?
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini? sio kiwanda kile kile?
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,575
    Likes Received: 21,091
    Trophy Points: 280
    mbege=beer
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Boss we hulali? Au na wewe ni mbeba maboxi?
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,063
    Trophy Points: 280
    Kunywa tu, haina shida.
    Kwenye hoteli moja nilikuta menu imeandikwa kuna ugali u auzwa na mboga yake ni big g, nikaakiza nikala na sikudhurika
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,575
    Likes Received: 21,091
    Trophy Points: 280
    mimi nabeba nanihi lol
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii mbeba mabox kabla sijaijua maana yake ilinipa shida sana kuumiza kichwa kujua inamaanisha nini ! Hata hivyo inawapa shida wageni waingiao humu, kila uchao !
    Mi wkt najoin Jf ilikua na members elfu 50 sasa washavuka elfu 61.
    Hao jamaa kw nini wasifunge na jina halisi ya kazi zao.
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mbona ndio kazi zao? Kwani kuna ubaya gani kubeba maboxi kama inalipa na ni legal?
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Box haina shida, kama mwenzenu hapa nina kibiongo tayari lakini maisha yanaenda.
     
Loading...