Avatar tunazotumia jf, ni kivutio kingine! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar tunazotumia jf, ni kivutio kingine!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jouneGwalu, Apr 19, 2011.

  1. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kabla sijajiunga rasmi hapa JF, nilikuwa napenda kutupia macho kwenye jukwaa la siasa na habari na hoja mchanganyiko... lengo langu kubwa lilikuwa ni kupata tathimini ya muelekeo wa siasa za kiharakati, katika kufanya hilo nilianza kuvutiwa sana (achilia mbali harakati, hizo sijawahi kuwa disappointed na JF) na "avatar" ambazo wana-JF wanazitumia, zilikuwa zinani-move sana kwanza zinavyotokea kwenye page ya JF (hapa niwape big up mafundi mitambo) maana naona zipo tofauti kidogo na zile za kwa FB (utokeaji wake kwenye page), pili ni kwamba nyingi kama sio zote ni nzuri kiasi zikawa zinanipa tafakari hao watu wenyewe wakoje, na kuna baadhi mpaka sasa naamini ndio wapo hivyo hasa ukilinganisha na the way wanavyopost thread zao au hata kuchangia,
    Mfano, Invisible (robot) ninapicha kama lijitu lenye miakili mingi sana na busara halina mzaha, Mzee Mwanakijiji na jembe lake, Susy (sijui analia nini), Preta, Pakajimmy na kioo (sijui laptop) yake, Msarendo (too gangstarr???), Klorokwini, Kigogo (Afande, lol) ,Crucifix, Only83 (pozi za simba), Kimbunga, Mahesabu, The Boss (pozi za ki-denzel), Kupeng'e, Speaker (short n' clear kama Hitler), Stein, Samora10, Afrodenzi, itnojec (thumb up?), Michelle, Rose1980, Katavi, Sweetdada, Mpendwa (full harakati?) Kibiritingoma, Blaki Womani, The Prophet (mzee wa nyikani??).. kwa kuwataja ni wachache sana.
    Natamani ku-share kwamba mtu ulifikiria nini kuweka Avatar hiyo unayotumia, au kama ni wewe mwenyewe!
    Mimi nimeweka image ya "Music Soulchild".... Ni mwanamuziki kijana wa soul na R n' B ninayemkubali sana na nyimbo zake nyingi nazipenda sana, hiyo album yake ya "onmyradio" ndio hiyo image inapatikana!
    Ni hayo tu, kama upo interested twende sawa.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,013
    Trophy Points: 280
    ah haya..
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mi Napenda kunywa Maji Mengi kwa Afya Bora! teh teh teh!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,084
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh sante mkuu
    (thumb up?) mmhhh
    mie itabidi uni PM nikwambie kwa nini ..
    Top Secret hahahahhaahah lol


     
  5. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna thread iliwahi kuanzishwa na BAK kusema inayoendana na yako
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hivyo enhe
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Ipo thread tuliyojadili hii ishu ya avatar kwa undani!
     
  8. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naomba nitoke nje ya mada kidogo. Naomba nisaidiwe namna ya kuweka AVATAR.Nitashukuru kwa hilo wana JF wenzangu.
     
  9. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mie nipo kama Barbie.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    Mimi avatar niliyoweka nimefikiria mengi. Nikianza kuwaelezea hapa nitawachosha.
    Anayeipenda avatar yangu namruhusu aiprint akaweke kwenye album.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,765
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Na siye tulioanza kuvuta fegi tangu tukiwa darasa la tatu B shule za kata haupendi avatar zetu?
     
  12. duda

    duda Senior Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wana JF tafadhali na mie naomba yeyote anielekeza jinsi ya kuweka Avatar, nimejaribu bt nimeshindwa jamani plzzzzzzzzz!!!!!!!!!
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Napenda kusikiza music,..
    mara nyingi kama nafanya kitu na niko serious sana lazima niwe na headphones!
    Hitler napenda sana style ya mustach wake,.........................
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Kwanza nikupongeze kwa kuwa ctive new member
    pili nikushauri kwamba font yako inaonyesha una-shout (bold, big fonts etc) na wengine unatuumiza macho
    pia si vibaya kurejea previous threads kuna nyingi tu zinazohusu avatar

    karibu tena
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    dah...eti eeh....
     
  16. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    come kiss me
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmmwaaah!
    [​IMG]
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    preta hii ya kwako hii.. mhh! nikiitazama lazima nimeze mate... sijui kwa nini..?!
     
  19. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh!
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 2,076
    Trophy Points: 280
    Ha ha! Pamoja mkuu.
     
Loading...