Avatar tunazotumia jf, ni kivutio kingine!

Avatar tunazotumia jf, ni kivutio kingine!

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Posts
2,696
Reaction score
1,807
Kabla sijajiunga rasmi hapa JF, nilikuwa napenda kutupia macho kwenye jukwaa la siasa na habari na hoja mchanganyiko... lengo langu kubwa lilikuwa ni kupata tathimini ya muelekeo wa siasa za kiharakati, katika kufanya hilo nilianza kuvutiwa sana (achilia mbali harakati, hizo sijawahi kuwa disappointed na JF) na "avatar" ambazo wana-JF wanazitumia, zilikuwa zinani-move sana kwanza zinavyotokea kwenye page ya JF (hapa niwape big up mafundi mitambo) maana naona zipo tofauti kidogo na zile za kwa FB (utokeaji wake kwenye page), pili ni kwamba nyingi kama sio zote ni nzuri kiasi zikawa zinanipa tafakari hao watu wenyewe wakoje, na kuna baadhi mpaka sasa naamini ndio wapo hivyo hasa ukilinganisha na the way wanavyopost thread zao au hata kuchangia,
Mfano, Invisible (robot) ninapicha kama lijitu lenye miakili mingi sana na busara halina mzaha, Mzee Mwanakijiji na jembe lake, Susy (sijui analia nini), Preta, Pakajimmy na kioo (sijui laptop) yake, Msarendo (too gangstarr???), Klorokwini, Kigogo (Afande, lol) ,Crucifix, Only83 (pozi za simba), Kimbunga, Mahesabu, The Boss (pozi za ki-denzel), Kupeng'e, Speaker (short n' clear kama Hitler), Stein, Samora10, Afrodenzi, itnojec (thumb up?), Michelle, Rose1980, Katavi, Sweetdada, Mpendwa (full harakati?) Kibiritingoma, Blaki Womani, The Prophet (mzee wa nyikani??).. kwa kuwataja ni wachache sana.
Natamani ku-share kwamba mtu ulifikiria nini kuweka Avatar hiyo unayotumia, au kama ni wewe mwenyewe!
Mimi nimeweka image ya "Music Soulchild".... Ni mwanamuziki kijana wa soul na R n' B ninayemkubali sana na nyimbo zake nyingi nazipenda sana, hiyo album yake ya "onmyradio" ndio hiyo image inapatikana!
Ni hayo tu, kama upo interested twende sawa.​
 
Mi Napenda kunywa Maji Mengi kwa Afya Bora! teh teh teh!
 
mmmhhhh sante mkuu
(thumb up?) mmhhh
mie itabidi uni PM nikwambie kwa nini ..
Top Secret hahahahhaahah lol


 
Naomba nitoke nje ya mada kidogo. Naomba nisaidiwe namna ya kuweka AVATAR.Nitashukuru kwa hilo wana JF wenzangu.
 
Mimi avatar niliyoweka nimefikiria mengi. Nikianza kuwaelezea hapa nitawachosha.
Anayeipenda avatar yangu namruhusu aiprint akaweke kwenye album.
 
Na siye tulioanza kuvuta fegi tangu tukiwa darasa la tatu B shule za kata haupendi avatar zetu?
 
jamani wana JF tafadhali na mie naomba yeyote anielekeza jinsi ya kuweka Avatar, nimejaribu bt nimeshindwa jamani plzzzzzzzzz!!!!!!!!!
 
Napenda kusikiza music,..
mara nyingi kama nafanya kitu na niko serious sana lazima niwe na headphones!
Hitler napenda sana style ya mustach wake,.........................
 
Kabla sijajiunga rasmi hapa JF, nilikuwa napenda kutupia macho kwenye jukwaa la siasa na habari na hoja mchanganyiko... lengo langu kubwa lilikuwa ni kupata tathimini ya muelekeo wa siasa za kiharakati, katika kufanya hilo nilianza kuvutiwa sana (achilia mbali harakati, hizo sijawahi kuwa disappointed na JF) na "avatar" ambazo wana-JF wanazitumia, zilikuwa zinani-move sana kwanza zinavyotokea kwenye page ya JF (hapa niwape big up mafundi mitambo) maana naona zipo tofauti kidogo na zile za kwa FB (utokeaji wake kwenye page), pili ni kwamba nyingi kama sio zote ni nzuri kiasi zikawa zinanipa tafakari hao watu wenyewe wakoje, na kuna baadhi mpaka sasa naamini ndio wapo hivyo hasa ukilinganisha na the way wanavyopost thread zao au hata kuchangia,
Mfano, Invisible (robot) ninapicha kama lijitu lenye miakili mingi sana na busara halina mzaha, Mzee Mwanakijiji na jembe lake, Susy (sijui analia nini), Preta, Pakajimmy na kioo (sijui laptop) yake, Msarendo (too gangstarr???), Klorokwini, Kigogo (Afande, lol) ,Crucifix, Only83 (pozi za simba), Kimbunga, Mahesabu, The Boss (pozi za ki-denzel), Kupeng'e, Speaker (short n' clear kama Hitler), Stein, Samora10, Afrodenzi, itnojec (thumb up?), Michelle, Rose1980, Katavi, Sweetdada, Mpendwa (full harakati?) Kibiritingoma, Blaki Womani, The Prophet (mzee wa nyikani??).. kwa kuwataja ni wachache sana.
Natamani ku-share kwamba mtu ulifikiria nini kuweka Avatar hiyo unayotumia, au kama ni wewe mwenyewe!
Mimi nimeweka image ya "Music Soulchild".... Ni mwanamuziki kijana wa soul na R n' B ninayemkubali sana na nyimbo zake nyingi nazipenda sana, hiyo album yake ya "onmyradio" ndio hiyo image inapatikana!
Ni hayo tu, kama upo interested twende sawa.​
Mkuu,

Kwanza nikupongeze kwa kuwa ctive new member
pili nikushauri kwamba font yako inaonyesha una-shout (bold, big fonts etc) na wengine unatuumiza macho
pia si vibaya kurejea previous threads kuna nyingi tu zinazohusu avatar

karibu tena
 
come kiss me
mmmmwaaah!
bollywood%27s-15-hottest-kissing-scenes-15.jpg
 
Back
Top Bottom