JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Huwa nashindwa kuelewa,kwa nini kila kitu wanatufadhili wa marekani? Hii ipo hasa kwenye sekta nyeti mfano afya,maliasili na utalii,nishati na madini..nk. Hivi hawa wageni wanatoa vitu bure tu kwa...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Jaman nakuja mwanza kwenu kikaz nntakaa miez sita.sina nnaemjua.plz kama utapenda kunipokea ni pm plz
1 Reactions
25 Replies
3K Views
Mzee mmoja alienda kufanyiwa upasuaji wa makende (korodani/pumbu) zake, wakati tabibu amezitoa zile korodani na kuziweka pembeni huku akiendelea na tiba bahati mbaya paka akazipitia katika...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Mlevi anarudi na rafiki yake mgeni nyumbani kwake na kuanza kumuelekeza hii ni nyumba yangu na lile ni gari langu,wakaingia ndani wanalikuta njemba limelala na mke wa mlevi bila wasiwasi mlevi...
1 Reactions
5 Replies
2K Views
Mazungumzo yalikua hv:baba sasa iv mwanangu umefanya vizur lakin mbon hl swal la kutoa umelikosa?Madenge hapana bab yote hayo niliangalia kwa jiran yangu juma lakin hl la kutoa alinikatalia eti...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Kunamchz mmoja alienda town alpoenda town alkuta wahind wengi sana ikabdi aulize michano ilkua iv "iv india siombali sana,jamaa mmoja akajbu itakuwa siombali kwasabab boss wetu anakujaga kwa baskel!!
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Kwa takribani saa zima na ushee JF haikuwa hewani kabisa na meseji niliyokuwa napata iko consistent na ile unayopata kama umekula server ban. Sasa nikadhani ndo nshalimwa hilo ban kumbe wapi...
0 Reactions
81 Replies
5K Views
MTOTO: Baba ntumie hela ya matumizi huku shuleni hali ni mbaya la sivyo ntajinyonga. BABA:huku nyumbani hali ni mbaya kuliko huko shuleni kwahiyo kama unajinyonga sawa tu kwa sababu utapunguza...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Nilipokuwa ninarudi nyumbani, nilipata askari akiongea na derava mwingine aliyekuwa na kileo 'Beer' garini. Mazungumzo yalikuwa hivi: Askari: habari yako dereva. Derava: mz..urri...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
I'am a 7 letter word,u have me daily.my 5,6,7 letters increase each year,my 3 and 4 are the same my.my 3, 2,5 letters cover 79% of the world.whom am i?
0 Reactions
16 Replies
4K Views
Hivi hawa huwa hawana wataalamu wa lugha tofauti ili wasijiharibie soko?? Kama hapa nani atanunua pikipiki hii??
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Ni hizi avatar za JF. Zipo mbili zinafanana kiasi cha kuwazingua wanangu Fred na Frida. Mojawapo ni ya Yo Yo, na ingine ni ya Kinyerezi. Ukisoma post na michango yao wadudu wadogo weusi...
0 Reactions
14 Replies
1K Views
If people we love more they walk away from us, let them walk, we don't have to make them stay, People leave us because they are not joined to us, It doesn't mean that they are bad people...
4 Reactions
50 Replies
3K Views
Jamani tupeni macho hapo juu kulia mwa avatar yangu,mwenzenu nimebadili makazi(location). Wenyeji jamani mpooooooooooooooooooooo??????????????????????
1 Reactions
94 Replies
5K Views
TAHADHARI: ukiingia chumbanin na mpenzi wako usilogwe ukasahau kuvaa HELMENT USsije ukagonga kichwa chini na kupoteza maisha kama THE GREAT KANUMBA remember bora kinga kuliko kTIBA
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Mwalim mgeni kwenye shule ya msingi Bwiti maramba mkoani tanga: mwalimu:leo tunajifunza mazao ya kibiashara hapa nchini. Wanafunzi:sawa mwaliimu mwalimu: swali 1:taja zao la biashara la mkoa...
0 Reactions
15 Replies
3K Views
Nilijua tu na mie lazima nipate cha kuanzishia sred kufuatia kifo cha Msanii Maarufu. Inasemekana, kuna uwezekano wa tarehe 7 April kuitwa :A S new:Double K's Day.:A S new: Hii inatokana na...
2 Reactions
34 Replies
3K Views
Wadau habari za muda? Poleni na majukumu. Hivi, nilikuwa napitia news nikaja spot kwamba Lulu ana umri wa miaka 17, na si 18 kama ambavyo imekuwa ikidhaniwa. Sasa, wakati anaondoka maeneo ya...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Usiku wa leo niliota ndoto yenye msimamo ktk njozi yangu! Nimeota hivi kwa jinsi nilivyoota ni kwamba mtandao huu wa JF utakuja kuwa mtandao wenye nguvu katika nyanja zote zinazolenga mambo ya...
2 Reactions
10 Replies
2K Views
Juzi nilikutana na mpenzi wangu, macho yalikuwa yamemvimba sana na hakuwa katika hali yake ya kawaida…. Nikamuuliza kulikoni na macho mbona yako hivyo? Akanijibu kuwa kifo cha Kanumba...
0 Reactions
28 Replies
3K Views
Back
Top Bottom