Kwa msaada wa watu wa marekani!!

Kwa msaada wa watu wa marekani!!

Chikwangara

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Posts
685
Reaction score
942
Huwa nashindwa kuelewa,kwa nini kila kitu wanatufadhili wa marekani?
Hii ipo hasa kwenye sekta nyeti mfano afya,maliasili na utalii,nishati na madini..nk.
Hivi hawa wageni wanatoa vitu bure tu kwa nchi maskini kama yetu kwan huko kwao hakuna maskini mpaka waje kutusaidia,matokeo yake sasa tuna ambiwa tuhalalishe ushoga,madawa ya kulevya yanaingizwa ili yatupumbaze taifa la leo na kesho then wanachota mali zetu kilaini ,pembe za ndovu zinavushwa yaan tumepumbazwa ukitaka kusema wanatishia kukutoa roho.
NAOMBA MAWAZO YENU WANA JUKWAA ILI NIANZE UKOMBOZI kwenye hii rocket ya Movement 4 Change!
 
hakuna tunachoweza hapa tz zaidi ya kupiga chabo (kudesa)
 
yaani ndio jambo la kutia huruma na serikali yetu mdebwedo mengi tutayaona.
 
sehemu kubwa ya maliasili yetu inaishia huko huko.
 
Leo mida flani ktk East Africa Radio, kipindi ni super mix watanzania tumedadavuliwa umaskini wetu unatokana na mambo mengi yakiwemo, unafiki wa viongozi wetu, ufisadi, mfumo mbovu wa elimu, na mengineyo mengi tu!! ........ Kikubwa tujipange kwa mabadiliko!
 
shukrani ya punda mateke. acheni kuwasimanga wanaowapa misaada muwe na shukrani
 
Back
Top Bottom