Mpenzi wangu kamlilia sana Kanumba!! (Ushauri Pls) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu kamlilia sana Kanumba!! (Ushauri Pls)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, Apr 12, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Juzi nilikutana na mpenzi wangu, macho yalikuwa yamemvimba sana na hakuwa katika
    hali yake ya kawaida…. Nikamuuliza kulikoni na macho mbona yako hivyo? Akanijibu kuwa kifo cha Kanumba kimemsikitisha sana na alikuwa akilia kwa siku nzima….. Nilishtushwa sana na haya majibu…..Hivi huyu kweli atakuwa ananipenda mimi kweli? Iweje amlilie Kanumba wakati sisi ndio tuko nao pamoja kwa shida na raha….
    Hivi hawa viumbe mimi nadhani, sisi waume zao wanatuombea sana tufe na siku tukifa watakuwa na furaha sana ya kurithi mali na kulia kinafiki kwetu sisi, Na wasio wahusu wanawalilia kiukweli na wanawapenda kiukwel!!
    [FONT=&amp]Viumbe vya ajabu sana………[/FONT]
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja watakuja kukujibu
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ataachaje kumlilia wakati wewe ni boflo? Unateremka kwa chai tu na blueband!

    Mwache alie na agaregare kabisa lol
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nilimuona akizimia pale Leaders

    [​IMG]
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwako wewe atakufa kabisa!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Haa Bofloooooooooooooo
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka we huigizi... BTT, Okey hiyo itakuwa ni emotional tu demu wako anakupenda muulize na atakalo kujibu muamini na wewe jiamini
     
  8. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,173
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haa! haa! haa! we Boflo unanifurahisha sana! Mbona simpoooo! Jaribu kufa uone atafanyaje!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    mimi mbona nililia sana na husband ndie aliyekuwa sambamba kunifariji.....acha hizo Bof...
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Kongosho alishauri muoane wenyewe kwa wenyewe kupunguza pressure. i think it is a great idea!
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Boflo ni boflo tu, huwezi kuwa chapati..
     
  12. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,815
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Jamaa mbona alishampitia kitambo? Inamaana hakukwambia? Ndo alikuwa Bf wake wa kwanza, na ndo alimtoa ile kitu ya wasichana, alimb.......ri, kwann asimlilie? Pole zako na pamoja na kuwa nawe walikuwa na mapenzi ya kisirisiri
     
  13. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,998
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    Ungembembeleza, yaani mwanaume mzima analia wakati wewe umevumilia!
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1,657
    Trophy Points: 280
    ...nawe mlilie Lulu.
     
  15. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,052
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Hivi hamnaga chakuandikaga huku? Muulize?

     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    We Boflo nawe hadithi zimezidi. . .
    Huyo mpenzi wako ni wa aina gani? Mwekundu au wa bluu?
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,261
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    Pole sana ila nianchoamini huwa kweney msiba sio kila anaelia analia kwasababu marehemu ndio hatunae tena ila kila mtu hua anakaua na sababu yake kubwa na ngumu kuelezeka......
     
  18. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uwezi kulazimisha isia.......sio lazima mkeo awe na isia kali kwako wewe.....kuwa mkeo isiwe sababu ya kutaka mkeo akufeel sana wewe
     
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kafanana na ww...
    kuanzia urefu mpaka uzito
     
  20. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nakuona wa maana sana.....
    hata wewe????
     
Loading...