Mr.mzumbe JF-Expert Member Joined Oct 11, 2011 Posts 1,063 Reaction score 1,065 May 3, 2012 #1 Huyu kijana kamaliza mwaka huu.Kweli necta wanaharamu,munajua kapta nini?? POLE SANA NDUGU nitonye.Leo kwako kesho kwa invisible au paw.
Huyu kijana kamaliza mwaka huu.Kweli necta wanaharamu,munajua kapta nini?? POLE SANA NDUGU nitonye.Leo kwako kesho kwa invisible au paw.
gambachovu JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,854 Reaction score 293 May 3, 2012 #2 Mh.. Nitty alikuwa kidato cha sita kumbe?!
ummu kulthum JF-Expert Member Joined Feb 6, 2012 Posts 2,784 Reaction score 1,317 May 3, 2012 #3 ivi hakuna mtoto wa JK aliyemaliza form chix kwa maana mwanaasha dah alijitahidi
Mr.mzumbe JF-Expert Member Joined Oct 11, 2011 Posts 1,063 Reaction score 1,065 May 3, 2012 Thread starter #4 Nitty cha six bana.Subiri aje atupe yaliyojiri.
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,737 May 3, 2012 #5 Mpe pole na hongera yeye achague jibu.