Jamii Health (Jukwaa la Afya)

We care about your health! Uliza swali lolote la kiafya na wanachama wetu watakusaidia haraka iwezekanavyo. Kumbuka: Mficha maradhi, kifo humuumbua!

On JF:

habari zenyu wataalam! naomba kujua muda muafaka wa tendo la ndoa kwa mzazi aliyejifungua! i mean, ni miezi mingapi ikipita tangu ajifungue anaruhusiwa...........?
0 Reactions
10 Replies
4K Views
Habari wan JF,miaka ya nyuma niliwahi kulala na binti mmoja ,na tulitumia kondom,ukitazam akwa muda ambao tulikutana nae kimwili ulikuwa mwezi wa pili,hapo hatukuonana tena,nikishangaa mwezi wa...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
United States have found new cancer in human beings caused by Silver Nitron Oxide. Whenever you buy recharge cards, don't scratch with nails as it contains Silver Nitro Oxide coating and cause...
3 Reactions
14 Replies
2K Views
yaaap habari pipoz ebana me na ishu moko hivi inanizingua knoma ni huyu mpenzi wangu kila ninapo duuu naye huwa hata hapigi zile kelele lyk aaaa eeee iii oooo uuuu so afta gemu kuisha nikimuuliza...
0 Reactions
16 Replies
12K Views
Kwanini uume huwa mdogo na makorodini kuuma yaani kukiwa na baridi au ukiwa hali ya kawaida huwa mdogo kama cm 2 au 3 je tiba yake ni nini? Naomba ushauri wenu fj
0 Reactions
2 Replies
4K Views
Huwa ninapata maumivu makal sana wakat wa tendo la ndoa pale ninapotoa shahawa au hata ninapopata ndoto pevu(wet dreams) pia ninapata maumivu makal sana chini ya kitovu na wakat mwngne 2mbo hujaa...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Jamani naumwa mafua ila na viungo vya mwili vyote nahisi maumivu na baridi,hivi yaweza kuwa mafua tu ndo sababu kila kiungo najisikia vibaya?
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Mimi ni kijana wa kipare, nina miaka 24. Tatizo nililonalo nikua sijatairiwa n naona aibu kwenda hospital kutahiri kwani ntachekwa na vijana wenzangu mtaani. Hii hali inanipa wakati mgumu kwani...
0 Reactions
11 Replies
13K Views
Katika kuangalia hasa jamii forum sijaona kipengele cha afya! Lakini kutokana na tatizo langu nikaona ni vyema kupost tatizo langu hapa ili npate msaada hata kwa muktasar tu. Tatizo langu ni...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Kwa uelewa wangu mdogo ugonjwa wa mmr hasa mumps dalili zake ni kuvimba kwenye mashavu. Je, kuna chanjo Tz?
0 Reactions
0 Replies
5K Views
Kama kuna vitu nahisi vigumu sana kuwaeleza rafiki zako au wafanyakazi wenzio ni:- 1-Kunuka mdomo 2-Kunuka miguu Kuna baadhi ya watu wananuka sana midomo yaani akija ofisini akikuinamia...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Hi wana JF, nina shida nikikaa kwa muda kidogo nikianza kutembea napata maumivu sehemu ya visigino, tatizo hili limeanza like 3 months ago, hii inaweza ikwa imesababishwa na nini? na nini tiba...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Je wajua kwamba sigara ina zaidi ya kemikali 400 zinazoweza sababisha saratani? Je wajua kuwa mvuta sigara ana uwezekano wa mara 15 zaidi ya kupata satani ya mapafu kuliko asiyevuta? Lakini Je...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Heri ya pasaka! naombeni ushauri kama ikitokea wakati unafanya mapenzi, condomu ikabaki ndani ya uke baada ya kuchelewa kuitoa!!
0 Reactions
24 Replies
7K Views
Heloo wanajamvi. mm ninamatatizo yakuwashwa sana masikio na koo.yaan najitahidi kuyasafisha ila yanawasha kupita kiasi mwenye kujua hili naomba anisaidie
0 Reactions
4 Replies
35K Views
habari wadau wa jf ebana me tatizo langu nikujisaidia mkojo wenye rangi ya njano yaani mpaka some tym inaniboa embu fanyeni kuni help bhasi kwa hili plzz ladies en gentlemen
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Habari zenu wakuu? Ana miaka 26 lakini toka azaliwe hajawahi kupata zile ndoto pevu(wet dreams).. Hii ndio case niliyoombwa ushauri. Imeniwia vigumu kumjibu haraka. Je ni tatizo la kawaida...
0 Reactions
0 Replies
5K Views
Ninasumbuliwa na KISUKARI cha juu nina mwaka sasa. Nimekuwa nashindwa kutengeneza hasa chakula ninachotakiwa kula lakini ninajitahidi sasa maana nimekuwa nachoma insulin mara kwa mara. Je ni kweli...
1 Reactions
12 Replies
4K Views
Can Concussions Cause Early Death?This is a question that probably isn’t thought a lot about. It wasn’t until a short while ago that the NFL (National Football League) actually started doing...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Habari ya ss wapendwa napenda kuomba msaada juu ya hili kwa yyte anaye fahamu ni miezi mnne ss tangu wafi ajifungue but tangu kajifungu tumejaribu kufunga tumbo nimenunua mkanda lakini naona bado...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Back
Top Bottom