Habari wana jukwaa la Doctor, naombeni mnijuze mlio na ufahamu zaidi juu ya ugonjwa wa mkanda wa jeshi, dalili zake ni zipi, unsababishwa na nini na dawa yake ni nini?
Habari zenu wana jf. Nina tatizo la maumivu ya kiuno hasa nnapokua nafanya kazi inayonlazimu kuinama kwa zaidi ya dakika 15 baada ya hapo naskia maumivu ambayo yamaweza kuendelea kuuma mpaka...
jamani naomba nisaidiwe mie mke wangu anatoka madude meupe kama mayonaiz huko ukeni kiasi kwamba ukichomoa dude linatoka na hayo madude na yana kiharufu fulani hivi unpleasant. Je itakuwa ni...
naomba kuuliza,zamani nilikua naenda hadi bao sita ndani ya masaa manne lakini toka juzi nikifanya mapenzi naishia bao mbili,jana moja na tena nakua nimechoka sana.naoommbeni ushauri wenu tatizo...
Heshima mbele
Wana JF pasaka ilikuwa mbaya kwangu baada ya tarehe 6/4/12 kununua dawa ya kienyeji ya kutoa sumu mwilini iliyokuwa inauzwa na Wasabato na tarehe 8/4/12 kuinywa
baada ya kunywa...
msaada wenu madaktari naomba mnisaidie sababu zinayoweza kumfanya mtu akatoka povu na damu refer kanumba dearth cause sifikiri kama m2 akianguka tu inaweza kuwa sababu
Habarini za mihangaiko ya hapa na pale, Naombeni uchambuzi wa kina juu ya hili swala nitakalosema. mchumba wangu hupata siku zake( period/ MP) kila tarehe 16 au 17, na huchukua siku tatu...
nini husababisha maumivu sehemu za uume? ameshatembea hospitali nyingi na kupewa dawa ambazo mpaka sasa hazijamsaidia chochote na maumivu bado yapo! any specialist unayemjua atakayeweza...
.....someone die suddently by for example following a blow to the chest by a ball....(a table tennis ball).......or a following a fight.....Two days later, you receive the pathology report from...
Habar wana JF me nasumbuliwa na miwasho sehem za sr na nna vpele kama vchunus pemben ya uume.Tatzo la pl nna miaka 19 sasa lakn hata cku1 cjawah kutoa bao
There are great differeces,not only in the nature of man and woman, but also in their reproductive functions. In this sense,the man is simpler than a woman. He has only one thing to do to make a...
Habari wana jf doctor. Mdogo wangu wa kike mwenye miaka 19 ana tatizo la matiti kusinyaa na kulegea kana kwamba alishawahi kunyonyesa. Nimejaribu kumuuliza amesema tangu akiwa primary waliwahi...
Wanabodi hemima kwenu,mwanangu ana umri wa miaka mitatu.yaani dogo akilala anakoroma sana,wasi wasi wangu ni kwamba anaweza akaendele na ka habit haka mpaka ukubwani.napenda kuuliza je kuna namna...
Nimekuwa nikisumbuliwa na maumivu sehemu ya kushoto kifuani na ubavuni...nimekwenda hospitalini mara kadhaa,nimepigwa x-ray kama mara tatu tatizo halijaonekana..badala yake nimekuwa nikipewa dawa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.