ASSISTANCE: Condomu kubaki ndani ya uke! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ASSISTANCE: Condomu kubaki ndani ya uke!

Discussion in 'JF Doctor' started by Bakulutu, Apr 9, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Heri ya pasaka!
    naombeni ushauri kama ikitokea wakati unafanya mapenzi, condomu ikabaki ndani ya uke baada ya kuchelewa kuitoa!!
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,049
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    unaiacha humohumo ndani ili siku nyingine usiwe na haja ya kununua nyingine. pia hii itakusaidia usiingize mimba sisizo na mpangilio. big up. usiitoe, iache mumo kwa mumo.
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    is ur assistance??? any way..powa!
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,049
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    niwie radhi kama nimekupa ushauri mbaya.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    muone dakta aitoe halafu akupe ushauri.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,260
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    Mambo ya pasaka hayooo
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wahi clinic ya karibu ikatolewe...

    Lakini hii huwa inatokea kiukweli??
     
  8. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,053
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Hili jipya
     
  9. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ok, nimekuelewa..thax kama na ww ume elewa
     
  10. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    yes, imetokea tena sasa hivi,...jamaa kaja kwngu mbio lakin skuwa na lakumshauri, ila nikamwambia kuna jf doctors and councelers!!
     
  11. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    sawa kabisa, na aksante.
     
  12. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Mimi ilishawahi nitokea nikiwa kwa GAME...sikugundua mwanzoni...at the end nashituka nkakuta ngoma iko dry....nkaanza kuisaka baada ya GAME...sikuikuta kabisa; My ♥ wangu akaondoka,kufika home akaenda 0ga...then akahisi haja ndogo....kukojoa akakuta CONDOM ..INATOKA..
    Akanipigia simu nikaamua kuapologize; sometymes game huwa inakuwa kali so hata kugundua ni ngumu...

    ushauri ajaribu kwenda haja ndogo...then aivute
     
  13. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    sawa kabisa, na aksante.
     
  14. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Mkuu tatizo dogo hili
    napokojoa lazima itasukumwa na mkojo na kumpa mwanya wa kuivuta na mkono; yani mie nlidata xana nkaanza kuhisi mengine but baadaye nikarudi normal baada ya kupata in4
     
  15. k

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,564
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    duu,ina maana hata magonjwa yanaweza kuingia,kwai sperm zinakuwepo humo humo
     
  16. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukiwa na dudu ndogo lazima ipwaye.
    OTIS
     
  17. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Tatizo lenu mnapenda sana uzinzi kama mwigulu, JAMANI MUNGU HAPENDI.
     
  18. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    heri ya pasak??! Hivi unajua hata maana ya pasaka? Maana unaleta post za kizinzi kizinzi alafu unaanza kwa kusema heri ya pasaka! Plz usimsurubishe Bwana Yesu kwa mara ya 2.
     
  19. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ishatokea kwa dem nliyekuwa namtafuna one day back in 1991 mkuu! Baada ya kuchomoa nikashangaa condom haipo, baada ya kupekua sana nikaikuta kwenye uke wa dem. Nikafanya uchunguzi nikagundua kuwa inatokeaga Kama ukiwa unapiga bao mbili humo kwa humo kwa kutumia condom moja. kwaiyo bandugu, condom moja, bao moja.
     
  20. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    okoa pesa kwa kila tendo!
     
Loading...