Zitto: Tumependekeza kumvua ujaji Mh. Werema

Zitto: Tumependekeza kumvua ujaji Mh. Werema

wakuu sasa naanza kupata akili kama ile rasimu ya katiba ya warioba ingepita tungeweza kuja kudhibiti baadhi ya haya madudu huko mbeleni ila kwa kuwa imepita yao nategemea madudu kama haya kutokea tens siku za mbeleni.

Yaani sasa hivi inatakiwa kutumia ile rasimu ya Warioba kama reference jinsi ambavyo ingewabana na kuwawajibisha hawa wezi sijui ambao wengine wanadai wamepewa zawadi.
 
Yaani sasa hivi inatakiwa kutumia ile rasimu ya Warioba kama reference jinsi ambavyo ingewabana na kuwawajibisha hawa wezi sijui ambao wengine wanadai wamepewa zawadi.
wakuu hapa walitumia nguvu kubwa kuhakikisha kuwa yao inapita ili kuwachongea njia nzuri ambayo wanaweza kupita bila kikwazo chochote.Naamini tusipokuwa wakweli na tukaipigania hii nchi yetu kila mwaka tutasikia kasfa kubwa kubwa na hakuna jambo lolote litafanyika.Kwa upeo wangu mdogo sana naamini kama hizi fedha zingelitumika kwenye njia inayofaa ingeliweza kujenga kiwanda kikubwa sana hapa nchini na kufanikisha kwa hali moja au nyingine kupunguza tatizo la ajira.Ila kwa kuwa hatuna thinking capacity ya kutosha ndio maana tumeishia kuona fedha hizi zinagawanywa.
 
kuna fununu kuwa wale wote ambao pesa zimepitia kwenye account zao kitu ambacho ni ushahidi tosha usiofutika labda bank yenyewe ifutike. nimejiuliza, mwanasheria mkuu wa serikali anaweza kushitakiwa na mawakili wa serikali wafanyakazi wake?

jamaa mmoja mwanasheria kasema inawezekana werema kushitakiwa na sio tu na mawakili wa serikali au pccb, bali hata private prosecutors.

how? yaani mtu yeyote under criminal procedure Act, section 97 kama sikosei, mfano TUNDU LISU au wakili yeyote anaweza kuanzisha charges against any person before the court. hivyo kama hawatashitakiwa na serikali kumbe hata wananchi wanaweza kuwashitaki.

Unavyosikiaga kuwa hakuna aliyejuubya sheria huwa unaelewa wana maanisha nn?
 
Hizi ni hekaya za abunwasi.
Kwanza ujue ni kosa kwa mujibu wa kanuni za bunge kutoa taarifa za kamati kabla hazijasomwa bungeni.
Hivyo au mtoa mada huelewi unachokiongea au huyo zito ni malaria sawa na Wewe mwenyewe.


Kama ni hivyo huyu si kosa lake,kamlaumu zito aliehojiwa na kuyasema haya.

Na kama hairuhusiwi why zito aongee??
Jifikirie unapokosoa sio unakurupuka tu.
 
kushtakiwa ni muhimu anavuliwa cheo na kupelekwa mahakamani cheo kapewa kuvuliwa si shida Mwanasheria ni Cheo tu mtu yeyote wa TZ aliyesomea Sheria ana haki hiyo.
 
kuna fununu kuwa wale wote ambao pesa zimepitia kwenye account zao kitu ambacho ni ushahidi tosha usiofutika labda bank yenyewe ifutike. nimejiuliza, mwanasheria mkuu wa serikali anaweza kushitakiwa na mawakili wa serikali wafanyakazi wake?

jamaa mmoja mwanasheria kasema inawezekana werema kushitakiwa na sio tu na mawakili wa serikali au pccb, bali hata private prosecutors.

how? yaani mtu yeyote under criminal procedure Act, section 97 kama sikosei, mfano TUNDU LISU au wakili yeyote anaweza kuanzisha charges against any person before the court. hivyo kama hawatashitakiwa na serikali kumbe hata wananchi wanaweza kuwashitaki.

Hapo sawa lakini ukumbuke kuna kigingi kingine cha DPP hapo. Lazima DPP abariki mashitaka
 
Na Muhongo pia wamvue ule uprof.

Hii ya kumvua Uprofesa huyu anayeitwa MUHONGO, nadhani wachina wanaweza kutusaidia. wana track-record ya kuwapa watu uprofesa, sidhani watashindwa kuwavua wengine. Sidhani kama watahitaji Tembo wengi saana kwa kazi ndogo kama hiyo.
 
Hii ya kumvua Uprofesa huyu anayeitwa MUHONGO, nadhani wachina wanaweza kutusaidia. wana track-record ya kuwapa watu uprofesa, sidhani watashindwa kuwavua wengine. Sidhani kama watahitaji Tembo wengi saana kwa kazi ndogo kama hiyo.

Nina hasira ya ESCROW lakini umenifanya nicheke mwenyewe.
 
Akihojiwa na mwandishi wa Tanzania Daima, mh. Zitto amesema PAC IMEPENDEKEZA

1. Kuanza mchakato wa kumvua UJAJI MH. WEREMA

2. Kumfikisha mahakamani

3. Wote waliohusika kuwajibishwa kulipa na kisha kupelekwa mahakamani.

Mh. Zitto amedai hii haiwezi kuisha kama EPA,lazima wahusika wafike mbele ya sheria.

Mmependekeza kwa nani zitto?naona sasa tumewasifia vichwa vimekua vikubwa mnataka mpaka kujaribu kuuingiza ulimi piano- haiwezekani hiyo kitu,nyie PAC ni wabunge tu,mnao uwezo wa kupendekeza kumvua mkurugenzi wa shirika lolote lile mlipendalo ukurugenzi,hayo ni maeneo yenu ya kujidai lakini sio mahakamani,jaji ni mtu wa mahakama,sasa mahakama na bunge wapi na wapi,acheni hizo bana aaaah!
 
Kuna utaratibu wa bunge kumvua ujaji jaji?

Zitto anaelewa process ya kumvua ujaji jaji Tanzania (in any case) ilivyo cumbersome?

Hii si mihimili miwili tofauti ya dola? I am hoping he is not talking about bunge kunvua ujaji jaji.

At the end you guys who still have a little hope in Zitto will come to know who he is...his true colors....Wacha movie iendeleee...sisi tunaojua tunaangalia tu...poleni sana watanzania
 
Kuna utaratibu wa bunge kumvua ujaji jaji?

Zitto anaelewa process ya kumvua ujaji jaji Tanzania (in any case) ilivyo cumbersome?

Hii si mihimili miwili tofauti ya dola? I am hoping he is not talking about bunge kunvua ujaji jaji.

Wew FUNZA kila kitu unakwamisha tu eti kwa vile aliyesema ni ZITTO
Hata kama Hana mamlaka moja kwa moja anaweze akasimamia haki itendeke .acheni unafki na NGURUVI wenu
 
At the end you guys who still have a little hope in Zitto will come to know who he is...his true colors....Wacha movie iendeleee...sisi tunaojua tunaangalia tu...poleni sana watanzania

Who has so little hope in Zitto?

Is pointing out factual hurdles in the approach having so little hope in Zitto?

Why should I concentrate on personalities instead of institutions and processes?
 
Wew FUNZA kila kitu unakwamisha tu eti kwa vile aliyesema ni ZITTO
Hata kama Hana mamlaka moja kwa moja anaweze akasimamia haki itendeke .acheni unafki na NGURUVI wenu

Mimi nafunza habari za vigingi vya kitaasisi na kimchakato.

Wewe umekwama kwenye ibada za miungu wadogo wa udongo.
 
Akihojiwa na mwandishi wa Tanzania Daima, mh. Zitto amesema PAC IMEPENDEKEZA

1. Kuanza mchakato wa kumvua UJAJI MH. WEREMA

2. Kumfikisha mahakamani

3. Wote waliohusika kuwajibishwa kulipa na kisha kupelekwa mahakamani.

Mh. Zitto amedai hii haiwezi kuisha kama EPA,lazima wahusika wafike mbele ya sheria.

pamoja sana kamanda Zitto, koamaa hadi kieleweke mkuu. tuko pamoja na kamati ya PAC, najua mtatenda haki kuwafikisha wezi wote mahakamani na kisha kuwafunga vifungo stahili.
 
Last edited by a moderator:
UONGO MWINGINE HUO....Ati Zitto kaongea na Tanzania daima....wakati hata ripoti yenyewe hawajaisoma bungeni, haijajadiliwa akurupuke kuja magazetini kusema hivyo...Huu uzushi wa Tanzania daima na wote wanaotumia hautawafikisha popote zaidi ya kuwaumbua siku si nyingi...Mmetudanganya mengi; mmezusha mengi sasa tuacheni tusubiri jumatano sio mbali, mbivu na mbichi zitajulikana.
Akihojiwa na mwandishi wa Tanzania Daima, mh. Zitto amesema PAC IMEPENDEKEZA

1. Kuanza mchakato wa kumvua UJAJI MH. WEREMA

2. Kumfikisha mahakamani

3. Wote waliohusika kuwajibishwa kulipa na kisha kupelekwa mahakamani.

Mh. Zitto amedai hii haiwezi kuisha kama EPA,lazima wahusika wafike mbele ya sheria.
 
Back
Top Bottom