Zitto: Tumependekeza kumvua ujaji Mh. Werema

Zitto: Tumependekeza kumvua ujaji Mh. Werema

Unaweza kutupa mfano mmoja?

Nyerere yuko wapi aje amtandike viboko Werema?
Kuna Jaji enzi za Rais Mwinyi alivuliwa, simtaji jina.
Na kina Werema wavute subira tu , viboko vya Nyerere from the dead kwa uhakika vyaja.
 
Kuna utaratibu wa bunge kumvua ujaji jaji?

Zitto anaelewa process ya kumvua ujaji jaji Tanzania (in any case) ilivyo cumbersome?

Hii si mihimili miwili tofauti ya dola? I am hoping he is not talking about bunge kunvua ujaji jaji.

Swala sio cumbersome issue ni kumvua hata kama process yake ni ndefu nafikiri kama sijakosea kuna judge alishawahi vuliwa hata sijui commitee zao zikae mara sijui common wealth judges or whatever..na vitu kama hivyoo
 
Kuna znaji enzi za Rais Mwinyi alivuliwa, simtaji jina.
Na kina Werema wavute subira tu , viboko vya Nyerere from the dead kwa uhakika vyaja.

Kwa nini humtaji jina wakati watu tunaangalia precedent?

While I would like to see Werema disciplined, I know a "dua la kuku" when I see one.

Kama maamuzi ya mwisho ni ya Kikwete, sahau any disciplinary action, sana sana Werema atajiuzulu tu.

Tanzania Andrew Chenge mzee wa vijisenti Jersey Island ndo mkuu wa madili CCM, unategemea nini?

Wananchi wenyewe wanaotaka Werema avuliwe ujaji hata kutupa jina la jaji aliyewahi kuvuliwa ujaji wanaogopa.
 
Swala sio cumbersome issue ni kumvua hata kama process yake ni ndefu nafikiri kama sijakosea kuna judge alishawahi vuliwa hata sijui commitee zao zikae mara sijui common wealth judges or whatever..na vitu kama hivyoo

Kwa urais wa Kikwete (process inaishia mikononi mwa rais) sahau hilo.

Labda achaguliwe rais wa kutoka CHADEMA.

You might as well try to get a CHADEMA president.
 
kuna fununu kuwa wale wote ambao pesa zimepitia kwenye account zao kitu ambacho ni ushahidi tosha usiofutika labda bank yenyewe ifutike. nimejiuliza, mwanasheria mkuu wa serikali anaweza kushitakiwa na mawakili wa serikali wafanyakazi wake?

jamaa mmoja mwanasheria kasema inawezekana werema kushitakiwa na sio tu na mawakili wa serikali au pccb, bali hata private prosecutors.

how? yaani mtu yeyote under criminal procedure Act, section 97 kama sikosei, mfano TUNDU LISU au wakili yeyote anaweza kuanzisha charges against any person before the court. hivyo kama hawatashitakiwa na serikali kumbe hata wananchi wanaweza kuwashitaki.
 
Na wale majaji waliopokea mshiko inakuwaje? Prof wa Kichina atawavua madaraka?

Nani pro huyu wetu au aah jakaya hawezi hathubutu na hatweza kumfuta yoyote magogoni yeye mwenyewe kawekwa tu hana ujanja baba pale magogoni kuna wenyewe si jakaya tafadhali usiharibu hali ya hewa
 
haitoshi kumtoa jaji peke Yake watoke wote waliopewa mgawo.kumtoa sadaka werema mwenyewe si sahihi ingawa alitoa ushauri mbovu kwa rais .huu ni mzimu Wa mgimwa .saada mkuya .mwigulu wanastahili adhabu ya karne kwa kusimamia upotevu huu mkubwa Wa fedha za serikali .muundo Wa mahakama zetu ni dhaifu system Ione ni hatua gani zinastahili.

Alitoa ushauri mbovu kwa Rais?
 
Akihojiwa na mwandishi wa tanzania daima mh zito amesema PAC IMEPENDEKEZA
1. kuanza mchakato wa kumvua UJAJI MH WEREMA
2. kumfikisha mahakamani
3.wote waliohusika kuwajibishwa kulipa na kisha kupelekwa mahakamani
MH ZITO AMEDAI HII HAIWEZI KUISHA KM EPA LAZMA WAHUSIKA WAFIKE MBELE YA SHERIA.

Ni wewe kweli uliyeandika thread hii au kuna mtu kaitumia Averter yako??????
 
Tanzania ina wananchi wenywe ajili ya kufikulia wachache sana na wanaojitambua,
 
Akihojiwa na mwandishi wa tanzania daima mh zito amesema PAC IMEPENDEKEZA
1. kuanza mchakato wa kumvua UJAJI MH WEREMA
2. kumfikisha mahakamani
3.wote waliohusika kuwajibishwa kulipa na kisha kupelekwa mahakamani
MH ZITO AMEDAI HII HAIWEZI KUISHA KM EPA LAZMA WAHUSIKA WAFIKE MBELE YA SHERIA.

Hizi ni hekaya za abunwasi.
Kwanza ujue ni kosa kwa mujibu wa kanuni za bunge kutoa taarifa za kamati kabla hazijasomwa bungeni.
Hivyo au mtoa mada huelewi unachokiongea au huyo zito ni malaria sawa na Wewe mwenyewe.
 
Bank hawawezi kufuta maana kuna report inatumwa BOT kuhusu fedha zinazozidi 10m.
 
Wamependekeza haijakuwa rasmi. Km ikikubalika inamaana watafuta taratibu husika.
 
wengi tuna imani na Zitto isipokuwa ile misukule ya godless lema-mbowe-slaa basi.

Akihojiwa na mwandishi wa tanzania daima mh zito amesema PAC IMEPENDEKEZA
1. kuanza mchakato wa kumvua UJAJI MH WEREMA
2. kumfikisha mahakamani
3.wote waliohusika kuwajibishwa kulipa na kisha kupelekwa mahakamani
MH ZITO AMEDAI HII HAIWEZI KUISHA KM EPA LAZMA WAHUSIKA WAFIKE MBELE YA SHERIA.
 
mtakuja kukubaliana na mimi gogo la shamba nisemapo kwamba,viongozi wa serikali hii ya ccm,mwisho wao yatawapata yale yaliyowapata Gadafi na Sadam
 
Back
Top Bottom