Mystery
JF-Expert Member
- Mar 8, 2012
- 15,842
- 31,076
Under CCM/MAGAMBA rule, that is next to impossible to happen.Haaa haaa labda sio tanganyika!
Under CCM/MAGAMBA rule, that is next to impossible to happen.Haaa haaa labda sio tanganyika!
wengi tuna imani na Zitto isipokuwa ile misukule ya godless lema-mbowe-slaa basi.
Kilaini jee??
Ni wewe kweli uliyeandika thread hii au kuna mtu kaitumia Averter yako??????
halafu wewe hukupata chochote huko manake naona siku hizi umeanza kuwageuka magamba wenzio
Tatizo ni pale wananchi watakapokuwa wamemshika Mwanamke mzinifu na kumfikisha mbele ya Yesu Kristo na kusema "Bwana, huyu amekamatwa akizini na sheria za Musa zinasema atakayekamatwa akizini apigwe mawe hadi kufa!" Hapo ndipo sauti mzito mithili ya radi itakapotokea na kusema "anayejiona hana dhambi miongoni mwenu na aanze kumrushia jiwe!" Niishie tu kusema sijui ni nani miongoni mwa hao "wahusika" anaweza kuanza kurusha jiwe!!Hiyo kazi itafanywa na wahusika kwa kufuata utaratibu na pia kwa kuzingatia ushauri wa bunge.
Nani pro huyu wetu au aah jakaya hawezi hathubutu na hatweza kumfuta yoyote magogoni yeye mwenyewe kawekwa tu hana ujanja baba pale magogoni kuna wenyewe si jakaya tafadhali usiharibu hali ya hewa
halafu wewe hukupata chochote huko manake naona siku hizi umeanza kuwageuka magamba wenzio
wakuu sasa naanza kupata akili kama ile rasimu ya katiba ya warioba ingepita tungeweza kuja kudhibiti baadhi ya haya madudu huko mbeleni ila kwa kuwa imepita yao nategemea madudu kama haya kutokea tens siku za mbeleni.
kuna fununu kuwa wale wote ambao pesa zimepitia kwenye account zao kitu ambacho ni ushahidi tosha usiofutika labda bank yenyewe ifutike. nimejiuliza, mwanasheria mkuu wa serikali anaweza kushitakiwa na mawakili wa serikali wafanyakazi wake?
jamaa mmoja mwanasheria kasema inawezekana werema kushitakiwa na sio tu na mawakili wa serikali au pccb, bali hata private prosecutors.
how? yaani mtu yeyote under criminal procedure Act, section 97 kama sikosei, mfano TUNDU LISU au wakili yeyote anaweza kuanzisha charges against any person before the court. hivyo kama hawatashitakiwa na serikali kumbe hata wananchi wanaweza kuwashitaki.
kuna fununu kuwa wale wote ambao pesa zimepitia kwenye account zao kitu ambacho ni ushahidi tosha usiofutika labda bank yenyewe ifutike. nimejiuliza, mwanasheria mkuu wa serikali anaweza kushitakiwa na mawakili wa serikali wafanyakazi wake?
jamaa mmoja mwanasheria kasema inawezekana werema kushitakiwa na sio tu na mawakili wa serikali au pccb, bali hata private prosecutors.
how? yaani mtu yeyote under criminal procedure Act, section 97 kama sikosei, mfano TUNDU LISU au wakili yeyote anaweza kuanzisha charges against any person before the court. hivyo kama hawatashitakiwa na serikali kumbe hata wananchi wanaweza kuwashitaki.