Zitto: Tumependekeza kumvua ujaji Mh. Werema

Zitto: Tumependekeza kumvua ujaji Mh. Werema

Zitto anaweza akawaumiza chadema kwenye hili jambo kwama matarajio yetu ni haya alafu akaja kuboa kwenye hiyo ripoti, lakini kama ikiwa ni kama tunavyoongelea basi atarudi chadema asihofu, atakuwa amesaidia juhudi za UKAWA
 
Kuna utaratibu wa bunge kumvua ujaji jaji?

Zitto anaelewa process ya kumvua ujaji jaji Tanzania (in any case) ilivyo cumbersome?

Hii si mihimili miwili tofauti ya dola? I am hoping he is not talking about bunge kunvua ujaji jaji.

"Kuanza mchakato wa kumvua ujaji" inawezeka wakapeleka pendeko la kuvuliwa ujaji kwa tume ya mahakama au chombo chenye mamlaka ya kumvua mtu ujaji
 
akihojiwa na mwandishi wa tanzania daima mh zito amesema PAC IMEPENDEKEZA
1. kuanza mchakato wa kumvua UJAJI MH WEREMA
2. kumfikisha mahakamani
3.wote waliohusika kuwajibishwa kulipa na kisha kupelekwa mahakamani
MH ZITO AMEDAI HII HAIWEZI KUISHA KM EPA LAZMA WAHUSIKA WAFIKE MBELE YA SHERIA.

Habari njema hizi, naomba iwe hivyo.
 
#Kiranga .....

Watapendekezaaaaaaaa.....watapendekezaaaaaaa....avuliwe ujaji....!!!!!!!

So mamlaka husika they will weigh-in kuangalia if possible.....ila sio bunge...!!!!

Kirangaaaaaaaaa......!!!!



Kuna utaratibu wa bunge kumvua ujaji jaji?

Zitto anaelewa process ya kumvua ujaji jaji Tanzania (in any case) ilivyo cumbersome?

Hii si mihimili miwili tofauti ya dola? I am hoping he is not talking about bunge kunvua ujaji jaji.
 
Najua kwakuwa Werema ni mwanasheria mtaalam, hataonewa kipuuzipuuzi. Ila hoja ya msingi ni kutujulisha sisi wakulima ukweli kuhusu umiliki wa fedha za escrow. Je ni za umma? Kwa vigezo vipi? Si za umma? Napo ni kwa vigezo vipi. Msitupe mapendekezo kabla ya kujibu hoja za msingi.

But najua zitto na Deo ni watu makini. Naamini hawatayasahau haya

Huo utaalamu wake wa sheria unaipimaje ikiwa ameshindwa kuishauri serikali kitaalamu kwenye issue ya escrow na matokeo yake ni watu kugawana pesa ya uma kama njugu? Ukiniambia ni mtaalamu mzuri wa kutisha wenzake, kuwakejeli na kuwaita tumbili hapo sawa.
 
haitoshi kumtoa jaji peke Yake watoke wote waliopewa mgawo.kumtoa sadaka werema mwenyewe si sahihi ingawa alitoa ushauri mbovu kwa rais .huu ni mzimu Wa mgimwa .saada mkuya .mwigulu wanastahili adhabu ya karne kwa kusimamia upotevu huu mkubwa Wa fedha za serikali .muundo Wa mahakama zetu ni dhaifu system Ione ni hatua gani zinastahili.
 
Kujibu hoja kunahusikaje na matusi? Upumbavu wangu upo wapi? Kosa langu ni kuuliza maelezo zaidi juu ya umiliki wa fedha za escrow? Nahisi wewe una mtindio wa ubongo. Jifunze kujibu maswali kwa hoja. Acha tabia za kimalaya malaya katika kufikiri. Any way.. natanguliza kukusamehe. Halafu your ID naijua ukileta upuuzi zaidi nakuhakikishia hutajificha nyuma ya ID hii tena. Kazi kwako

Unapotaka kujua kama ni fedha za umma au sio za umma ungejiuliza kwanza TANNESCO ni shirika la nani ukipata jibu nafikiri upumbavu uliojipachika utauondoa.
 
sijui ni bange au ndo ulivyo tu... Unaandika halafu unajikomenti mwenyewe... Nway, tupe link ya hiyo habari.. Sina imani sana kama Zito anaweza kuanza kuropoka mtaani hivyo.. Kama ni kweli basi hiyo ripoti ni tofauti na matarajio ya wengi.

Atakuwa kajimix, amejisahau. Alitaka akomment kwa Id nyingine.
 
"Kuanza mchakato wa kumvua ujaji" inawezeka wakapeleka pendeko la kuvuliwa ujaji kwa tume ya mahakama au chombo chenye mamlaka ya kumvua mtu ujaji

I adressed this futile eventuality subsequently.

The futility lies in the insurmountable uphill battle, riddled with legalistic loopholes, hairy "independence of the judiciary" matters and cumbersome "checks and balance" quagmires.

In addition, the sequence is wrong. If the move is to be considered, wven theoretically, the sequence ahould be to try Werema, find him guilty, then initiate the process of disbarring him. Not disbarring him and then trying him.
 
Post za hii issue zimekuwa nyingi sana,na zinatoka sources tofauti - kiasi zingine zinalenga kuonyesha hili suala ni la kawaida tu! I better wait taarifa rasmi hapo mjengoni,though napo naona matarajio hayatafikiwa
 
#Kiranga .....

Watapendekezaaaaaaaa.....watapendekezaaaaaaa....avuliwe ujaji....!!!!!!!

So mamlaka husika they will weigh-in kuangalia if possible.....ila sio bunge...!!!!

Kirangaaaaaaaaa......!!!!

Mamlaka husika ni mahakama. Majaji.

Hawawezi kumvua mwenzao ujaji. Kuna ma loopholes kibao hapo. Kuna ma precedent hawataki ku set, just in case yanaweza kuwarudia na wao wenyewe.

Kuna ma issue ya politics za turf, separation of powers, checks and balance, independence of the judiciary.

Kwa case ya mahakama kuu hata rais mwenyewe kumuondoa jaji ni kizungumkuti.
 
Post za hii issue zimekuwa nyingi sana,na zinatoka sources tofauti - kiasi zingine zinalenga kuonyesha hili suala ni la kawaida tu! I better wait taarifa rasmi hapo mjengoni,though napo naona matarajio hayatafikiwa

km kunamtu unaweza kumwamini kwa facts sio stori ni zzk
 
Zitto anaweza akawaumiza chadema kwenye hili jambo kwama matarajio yetu ni haya alafu akaja kuboa kwenye hiyo ripoti, lakini kama ikiwa ni kama tunavyoongelea basi atarudi chadema asihofu, atakuwa amesaidia juhudi za UKAWA
zitto atatuumizaje kwani yeye ni nani wewe endelea kutetea wafu wenzako tuu
 
Huu ni uongo na uzushi.

Zitto si mwehu akaongee mambo kama hayo wakati keshokutwa anawasilisha ripoti ya Kamati yake bungeni.

Kuna viwanda vya uongo - Jakaya Mrisho Kikwete
 
Back
Top Bottom