Zitto: Sitagombea ubunge 2015, Nitagombea Urais kupitia CHADEMA...

Zitto: Sitagombea ubunge 2015, Nitagombea Urais kupitia CHADEMA...

Status
Not open for further replies.
Mimi nashangaa watu wanaomshambulia Zitto kwa kutangaza nia yake. Zitto kama mtanzania na mwanachadema anapaswa kuongelea yale aliyonayo moyoni mwake, kosa lake lipo wapi?

. Ila Kama 2014 chadema ikishindwa kupata 45% ya uwakilishi wa serikali za mtaa lazima pia ijiandee kushindwa 2015.

Come down,

angalia MY TAKE hapo juu kwenye post then njoo ujipe jibu kwa hiyo sentensi yako ya mwisho.
 
Aisee...Kumbe anataka katiba ibadilishwe ka ajili yake ili umu-accomodate....sasa akiwa madarakani si ataibadilisha tena ili ifuatwe matakwa yake?? Taratibu sasa naanza kumuelewa Warioba kwanini anapiga marufuku wanasiasa kuingilia mchakato wa katiba mpya...
 
Zitto ana haki kabisa ya kugombea urais, ingawa katiba ya sasa inamyima kwa sababu ya umri, ila chja kujiuliza muda wa kutangaza kufanya hivo kwa chadema umefika au ni muafaka??

CHADEMA isipokuwa makini na huyu bwana inaweza kusambaratika kupitia kwake, ni wazi anatumiwa au anatumika bila kujijua! Wakati huu ni wakati wa kujenga chama, kuhamasisha wananchi waamke na kujua haki na wajibu wao na kusukuma maendeleo yao yeye majukwaani kutangaza kugombea urais?? After all amefanya lipi kubwa sana kitaifa ku claim nafasi hiyo??

Sasa hivi ingekuwa ni vyema asubiri ripoti ya mzee Ngwilizi maana alitajwa kuwa alipokea rushwa, na pia hata ripoti ya walificha pesa uswisi inaweza kumhusisha! Zitto anasahau kuwa hakuna mtu maarufu ndani ya chadema zaidi ya chadema yenyewe!Ninamsihi sana Zitto atulie muda ufike achukue fomu ila ajiepushe na kutumika kuivuruga chadema historia haitamsamehe!!
 
kwa sisi wana falsafa 'KUZALIWA KABLA YA UHURU ' lina maana nyingine kabisa na wala si maana ya umri!
Kauli hiyo haina tofauti na msemo katika biblia:-
" mambo haya wamefichwa welevu lakini wamefunuliwa WADOGO hawa" usipokuwa na elimu ya filosofia unaweza kusema 'wadogo hawa' ni watoto!

Kwahiyo aliyetoa matamshi pia ni mwanafalsafa?
 
Zitto mbinafsi haijapata tokea. Wenzake wako katika mapambano makali ya kujenga na kuimarisha chama, yeye anawaza kuwa Rais? Hivi huyu kijana yukoje huyu? Atachaguliwa na nani huyu? Wana ccm au wanachadema? Huyu ni adui mkubwa wa cdm kuliko wassira. Kwenye mikutano yote ya M4C hatumwoni hata siku moja! Sifa ambazo anadhani kuwa anazo ndizo zinazomdanganya. Yeye hawezi kuwa bora kuliko cdm na wana cdm. Tutamtosa mpaka basi, atasahaulika katika ulingo wa siasa. Kwanza mpaka sasa AMECHUJUKA!
 
kwa hakika bila kumwonea zito anachokifanya si sahihi kwa chama.wakati wenzake wanapambana kila kona ya nchi,kupigwa mabomu ya machozi nk.yeye anaendeleza msuguano ktk media kwa mambo ambayo hayana faida kwa chama.zitto kumbuka wakati umefukuzwa bungeni wananchi tulivyokusapot,binafs naanza kupoteza imani nawe..think twice
 
Ameanza kufanya kazi aliyotumwa na ccm, ila kakosea mlango wa kuingilia, kaingia CHOO CHA KIKE. Yatakayo mkuta aibu yake mwenyewe.
 
Akigombea na Lowassa, nampa kura yangu Zitto.
Akigombea na Nguli Mwandosya ... itabidi aendelee tu na operesheni dagaa kigoma.
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Zitto ana haki zote za kutamka maneno hayo kama mawazo yake. Hivyo ndivyo yeye anavyoyaelewa maendeleo ya kiuchumi yatavyoweza kutekelezeka.

Kifupi, Zitto haamini kuwa Changamoto ya kiuchumi katika utandawazi unaweza kutatuliwa Tanzania na kiongozi aliyezidi miaka 50.

Ninamuelewa vizuri kabisa NA ANAWEZA KUWA YUPO SAHIHI, kwa sababu kiongozi anayesimama mbele ya watanzania milioni 35 na kuwaahidi kuwapa elimu bure bila kuonyesha hizo pesa atapata wapi n kitendawili.

Viongozi kama hao wamepitwa na wakati na wanatakiwa wawajibishwe kwa kigezo cha UMRI WAO. SI KOSA LAO, NI KOSA LA UMRI WAO NA KWA HILO HATUWEZI KULIBADILI.
Labda ndugu yangu utatusaidia kutuelewesha tofauti kati ya mtu mwenye umri wa miaka 50 na 60 katika kuelewa matatizo ya uchumi ya nchi. Sikujua kwamba uelewa wa matatizo na vision ya maendeleo ya uchumi husababishwa au kuletwa na umri wa mtu, na mtu aliyekomaa zaidi kiumri hana akili za kuleta maendeleo ya uchumi.
 
Wenzake wanatafuta new wanachama na kuwaelemisha wananchi juu ya haki zao kikatiba thru M4C, yeye yuko busy kujaza diplomatic passport yake viza. Yaani wengine watafune yeye akisubiri kumeza tu. Anyway, ni haki yake kutangaza kugombea lakini inapofika wakati wa mikutano Zitto yuko busy na mambo yake.

Na yule cousin wake aliyekuwa CUF sasa karudi kwa CCMagamba kupambana na Zitto jimboni, huenda hii nayo ikawa njia mojawapo ya kumkimbia jamaa...maana katika uchaguzi uliopita alikuwa wa pili kwenye ubunge.
Good luck kama ni kweli hiyo ndiyo plan yako.
 
Mimi nashangaa watu wanaomshambulia Zitto kwa kutangaza nia yake. Zitto kama mtanzania na mwanachadema anapaswa kuongelea yale aliyonayo moyoni mwake, kosa lake lipo wapi?yeye anataka kugombea urais wanachama, wananchi na chama chake ndiyo wataamua nani agombee 2015. Kama ataweza/ameweza kupata ridhaa ya chama tatizo litakuwa wapi? Jambo la msingi tuwe na mfumo huru ambao hauna mizingwe kuhusu mgombea urais 2015 kupitia chadema maana hivi sasa chad.......

Na sisi tunakushangaa mtu kama wewe unayetushangaa sisi tunaoshangaa tamaa ya Zitto kuwa rais wetu. Obama hakutangaza nia ya kugombea urais mpaka mwaka 2007 wakati uchaguzi ulikuwa unafanyika 2008. Leo 2012 kuja kufika 2014 katika siasa ni mbali sana.

Angeisema hii Zitto mwishoni mwa 2013 au mwanzoni mwa 2014 ingekuwa na mantiki lakini kwa sasa inaonyesha ni tamaa tu ya ukubwa na tumeshaona tamaa ya urais aliyokuwa nayo Kikwete matokeo yake Tanzania iko taabani.

Tusifanye kosa tumweke Kikwete mwingine mwenye tamaa ya urais mamlakani.
 
Nitakuwa radhi kupigia kura KINYESI kuliko huyu kijana! Lakini kwa ufupi, hapati na akijidai kurudi Mabwepande ndo kwishney! Yuko wapi Kabourou? Yuko wapi Tambwe? Mkwe.re alijaza vijana kwenye baraza lake nini walichokifanya? Tutampaje urais mtu ambaye hata taasisi ya mke na mme hajawahi kuwa nayo? ATUTUE KAMA GUNIA LA MISUMARI! Nyamb.,f! Kwanza arudi kwao Goma asituchanganye hapa?!!
 
NI haki yake ya kikatiba na pia ansaidia kugeuza attention kutoka uchaguzi wa NEC hadi kuzungumzia zitto mida hii

I think Zitto anaisaidia chadema na kujiumiza mwenyewe,
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Aiseeee Jepesi ana uhakika kwamba umri utashushwa na pia ana uhakika mgombea binafsi itakuwepo na kama akitoswa cdm kwenye nafasi ya urais atagomea kama private candidate lengo ni kupunguza kura za Dr slaa,nshaamini ule uzi ulioletwa kumuhusu zitto.
 
Wakuu,

Sekunde chache zilizopita nimemsikia zito kwenye exclusive interview na Millard Ayo wa Clouds FM akitamka yafuatayo ..."Wazee wetu walitusaidia kutupatia maendeleo ya kisiasa, sasa ni jukumu letu kuleta maendeleo ya kiuchumi. Ila naomba nisisitize, jukumu hili haliwezi kutekelezwa na mtu yeyote aliyezaliwa kabla ya uhuru.."

Swali: Zitto anataka nini hasa?ana haja gani ya kuendeleza siasa za controversy namna hii kila siku?Je anatafuta umaarufu?

Binafsi ninamshauri aamke. Sisi ndio wapiga kura, atuache tuamue.

Naam, Hatimaye amemwaga na mboga kabisa... Ametangaza kuwa atagombea urais 2015 kupitia CHADEMA.

Zitto ni pandikizi la CCM
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom