• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Viper
Reaction score
83

Profile posts Latest activity Postings About

  • mpinga shetani
    Viper hebu nipe ujanja wa ku-crack SPB shell niliyoishusha kutoka Blackmart.

    Kwanza lakini nikushukuru kwa hito application maana nimepata apps nyingi ambazo zingenigharimu laiti ningezitoa kutoka 'Market.'

    Ila SPB shell inanidai serial keys ambazo sina.

    wewe ulifanikiwaje kui-crack?
    lutamyo
    Hope ninaweza kuwa rafiki yako humu ndani brother
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top