Ben ameshanyea kambi anachofanya ni kutapatapa aonekane amekufa kishujaa.
Afadhali ume declare interest, kama unawapenda sana rafiki zako kina Ben washauri waende ground level waonekane na si kushinda JF wakijibizana na members, halafu the next day wanataka washindane na kina Heche wanaonyeshewa mvua Arumeru mashariki kukiimarisha chama, hiyo haikubaliki. Muulize Ben leo amekifanyia nini chama maana toka asubuhi yuko JF.
Ndiyo nina likizo fupi naitumia ipasavyo.Kwani unadhani ni lazima wote tuende Arumeru?Are we that desparate?
Ben sitaki maneno meengi, tuambie leo tangu asubuhi umekifanyia nini chama, maana nakuona uko JF toka usiku wa manane.
Unataka niwajibike kwa nani? Wewe ulipokuwa unaniona ulikuwa wapi?Nikuambie nimefanya nini?wewe ni nani? wewe na nani hasa?
Huyu jamaa nilishawaambia ni mbishi aliyepitiliza.Ila ana roho ngumu sana hana tofauti na Gaddafi au Mugabe.misimamo yake mikali ni tatizo.Yaani pamoja na mashambulizi yote yeye anakomaa hadi muda huu.huu ujasiri wake huu angeutumia kupambana na CCM kwa kuisadia bavicha chadema ingefika mbali.Ben fanya kazi na heche muisaidie bavicha!
Nimsaidie heche? unamaanisha niisadie BAVICHA ama? Ndiyo naisaidia hata huku kanda ya ziwa naisaidia au unataka hadi nipige picha.
Ufinyu wa mawazo ndiyo utakaotumaliza.Uache kupandikiza haya unayopandikiza kwa watu.Kwanza rudini kwenye mada mjadili mada iliyoko mezani.Mnaanza kujadili wachezaji mnaachana na mchezo.Mtaishia kuwachukia wachezaji bure,chukieni mchezo (Hate the game)
Hizi ni dalili za Ombwe,yes hili ni ombwe la fikra.Hakuna hoja ambayo mnajenga zaidi ya majungu tu.Kazi ipo mbele.....!
Nuclear1,Unajua tunachojadili hapa ni more than these petty issues unazoana hapa? Kukabiliana na CCM tunahitaji kujiimarisha zaidi ya hapa.huwezi kuikosoa CCM kwa utendaji mbovu halafu tayari wewe ukashindwa kusimamia unachokiamini.NCCR-Mageuzi ilisambaratika kutokana na makundi na uminyaji wa Demokrasia.Tukienda hivi tutaandaa taifa la hovyo huko baadae
NCCR-Mageuzi 1995-2000,Ilikuwa strong lakini ilifeli. My position is,I took away from the episode the fact that Tanzanians must be led and led right. However, some political leaders in the country lack the understanding for political victory. They lack the give and take in the democratic setting.
They might not be sincere until after they discover that they have failed. I dont want to apportion blames but why it failed was because they were not committed sincerely to giving and taking; to compromise; to accommodate one another; even to take risk.
We all learnt from it; I dont want to apportion blames. Now is the time to start early, to start building that understanding, that cohesion that can really provide a strong alternative or consolidating the prevailing movement. That to me is what we should do at this moment and we are working hard at it. We are still talking; you will have some people behaving like house rats immediately they are given some little fund. Theyll go out and abandon the ship.
They never progress in their calling anyway but engage in political prostitution to gain something for themselves. You equally have scavengers around corridor of powers that will not make it possible but I wont blame the other party not wanting to get together anyway. It is their prayer and it makes efforts to destabilize and sow seeds of discord among you. They must have their destabilizers; they must have their surrogates one way or the other; if you are not conscious of that, you are doomed to fail. So, going forward, we will. We will find apples and apples, not apples and oranges. That is the difficult part.
Naamini uimara wa Chadema na umoja ndiyo utakaoing'oa CCM madarakani.Hatutaki kufanana tena na NCCR-Mageuzi ya 1995-2000.Tuendelee kusizitiza juu ya demokrasia katika uwanja huu wa vyama vingi bila kushika mateka hisia na maslahi ya watanzania na taifa kwa ujumla.
Subiri uone.......!